Ối zời ơi! Kho báu 60 tỉ đô vào chia nhau mà thành triệu phú. Xông vào cướp ngay cơ hội x100,x1000 lần tài khoản

Dĩ hoà vi quý các bác ơi, có ai bắt các bác phải mua đâu. Quyết định là ở mình và mình có trách nhiệm với quyết định đó

1 Likes

Chào mừng nhà mới bác @Soros

Chào mừng thím đến lâu đài DAH. Thím ghé thăm Núi Cốc Resort chả có gì ngoài danh lam thắng cảnh và chơi golf nghỉ dưỡng cùng các đại gia.

1 Likes

Cứ vượt 15 cái là hết ghế cho các bác tranh nhau

Mấy thằng đầu bò kia có nhìn ra đâu. Cứ đợi nó x5, x10 rồi mới thấy được. DAH hàng khủng.

hình ảnh

2 đứa nó diễn với nhau đứa tung đứa hứng kéo topic thôi , trò mèo

Hàng hôm nay rung lắc đã bị nhốt sạch. Ce đến hết tháng 1 năm 2022.

hình ảnh

CE hết tháng thì chả dám mơ. Nhưng 2x là hoàn toàn trong tầm với.

Ối dồi ôi.mất bằng x lần​:upside_down_face::upside_down_face::upside_down_face::upside_down_face::rofl::rofl::rofl::rofl:

Mừng Tân Gia Bác nhé, hehe! Quả Giật Tít của Bác kinh Vãi Linh Hồn, nghe Kêu Như Chuông:)! Bác làm e nhớ đến e Ngọc Trinh quá :" Chưa có Tiền thì Cạp Đất mà ăn!!!". E Trinh không biết giá cả tnao nhỉ, DAH x5 thôi e mời Overnight với e ấy nhé:)!!!

1 Likes

Cướp cổ phiếu Cii đất Thủ Thiêm trước rồi lên Thái Nguêyn sau nhé bác

1 Likes

Cii có quỹ đất khủng nơi giá cũng khủng nhỉ

1 Likes

Đất vàng Thủ Thiêm của Cii tài phiệt mang toàn tièn tỷ đô la đến tranh cướp

Giờ này chỉ có cạp đất thôi, DAH còn mảng khách sạn nữa thím. Kín lịch phục vụ toàn đại gia Hèn Xẻng, Tây, Tàu nó thuê cả 1 năm. Lợi nhuận 1 tháng hơn mẹ cả quý con LoL14. L14 hít bụi cho DAH.

hình ảnh

1 Likes

có khi nào hôm qua bán sàn hnay lại đua tím ko nhỉ

Vốn hoá bé như hạt cát, mới cái mảng khách sạn tháng 11 hơn 20 tỉ gấp, 1 tháng gấp mẹ 2 lần quý 3 của CII rồi. Chưa tính kho báu 60 tỉ đô. CII đi xây dựng thuê có ít đất mua cũng được chứ làm ăn như kẹc. DAH vốn hoá như cho không.

hình ảnh

DAH khó báu 60 tỉ đô Núi Cốc vốn hoá như hạt mít. X1000 lần.

hình ảnh

tưởng thế nào :slight_smile:

đầu tư nhé em , từ chơi ko phù hợp lắm…DAH mua cổ phiếu là mua tài sản doanh nghiệp …quá rẻ 60ha , cái khách sạn to đùng đoàng…thị trườngđịnh giá giờ có 1000…mỗi tháng lãi 15-30 tỷ . cổ tức cũng trên 10-20 em nhá … yên tâm , cầm lâu sẽ thành quả lớn đấy , bám đuôi bác soros để cập nhật thông tin nhé !

Càng chê càng tím. Càng sợ càng lên.

hình ảnh