One1

qe

2 Likes

Ông nói Ben thao túng L18 NHA còn tin chứ DIG CEO đội Ben có đủ tiềm lực để thao túng ?

Tôi cũng k rõ nữa bác, sang nay thấy nó đăng bài ít phút xong gỡ thấy nghi rồi

Có thể đội của nó đã gom đc nhiều nên lập pic hô thôi chứ nói thao túng thì khó

Ben ơi là ben.
Ben vào trả lời nta đi kìa.
Ben vs Mr Lee thả lồng đi, k là nhiều ae đu Dig trên cao quá lạnh lẽo lắm rồi.kkkk

Bác quen ổng à, nhờ bác nhắn giùm thao túng cp bẩn vừa thôi. Khi nhỏ lẻ mất hêta niềm tin không ai vào nữa đâu

Rồi tóm lại xong mất hàng rồi đúng không ? :rofl: :rofl:Ben white lái ko nổi DIG CEO đâu bạn ?

Rớt hết hàng hôm qua rồi, cay vãi

Tk Ben đấy đánh chứng mõm ý mà =)) thằng đấy trc có nhóm ■■■■■■■■ của ông nào đấy chym lợn DIG ceo suốt. Cứ cầm hàng là khen, ko có hàng là chê

Thương trường là chiến trường.
Tưởng là địch nhưng hoá ra là bạn, tưởng là bạn nhưng thực chất là địch. Hãy thật cảnh giác.

Nhóm đấy có mấy thành viên nằm trong nhóm za_lo của Dig Ceo ấy.
Nhỏ lẻ kêu than… Chúng nó biết hết.
Đừng tưởng mấy nhóm lập nên kia là tốt, đều có mục đích riêng hết.kkkkk

Mục đích gì vậy bác??

Chúng nó toàn múc nội bộ xong x2 rồi mới bơm tin ra các zum hội nhóm, ra cả các bài trên mọi mặt trận media. Để lũ gà nhảy vào ủn cho, thằng nào khôn lỏi ra sớm thì ăn đc ít. Còn vào muộn lại tham thì bị úp nguyên cái bô lên đầu chứ làm sao nữa.
Ông nào kiên nhẫn thì vài năm sẽ về lại bờ vì mấy cp họ chọn cũng phải có tý tài sản thì mới dễ hô hào, còn ngược lại ông nào mất kiên nhẫn sẽ nhảy cầu, phá sản…kkkk

mày có mà CCC tiền ấy mà mua, nhổ liếm liên tục hèn mạc

Nói đúng mẹ rồi

Thằng ben mõm đầu cơ ấy mà,trước nó chim để mua giờ đủ hàng rồi lại hô,nó tuổi lol gì thao túng cp

Mẹ chim non Ben chỉ nhờ Pts để lấy số má thôi , cửa nào đòi lái bác nhỉ

khổ thân con cl

1 Likes

thằng lol đấy chim lợn là giỏi thao túng mẹ gì nó. Trước trên nhóm tele sủa như ■■■. Tuổi lol thao túng. Loại 2 mặt như nó mỗi người nhổ 1 bãi nc bọt là dìm chết cả nhà nó rồi =))