One1

Ôm đi bạn cty càng không thực hiện hóa lợi nhuận, lợi nhuận càng cao. Còn VHM nó thực hiện hóa lợi nhuận nên chỉ hớt ít váng. Như con Saigon IFS 11 năm không thực hiện dự án khi, ra dự án đơn giá tăng 11 lần.

Thằng đó có chim lợn chứ có méo gì mà thao túng

Mua khi mng cùng mua, bán khi mng cùng bán, có thế thôi miej, cú suốt ngày xem thằng này thằng kia phán, rồi thua lỗ, rồi méc, tụi bây thử mua mwg như t xem có sướng k.

1 cá nhân nhỏ nhoi thôi. bài của bọn nó thằng tâng thằng hứng là chuyện xưa như huyện

mua là mua giá trị doanh nghiệp. chứ cty tập đoàn nào chẳng có thằng thao túng.

Bác mất hàng thì bác hơi non rồi. Em nói thẳng bác thông cảm. Em cũng all in L14 nhg em biết khi nào mới là điểm cắt. Giờ TT chỉ có chỉnh, rũ rồi lên thôi bác.

Liên quan bòi gì, đang nói tk Ben. Còn mấy cái room zl, tele toàn chim lợn chửi nhau chứ có cc gà nhảy vào ủn như m nói. Có tiền tự quản chứ đ đổ tại. OK !

Quan trọng đầu tư phả nghiên cứu. Đầu tư mà ko nắm cái gì chỉ nghe hô hào, nghe phím 3 chữ cái thì thua, khi thị trường xấu nó đạp cho tè le run sợ chạy mất dép. Chung quy lại do bản thân mà ra cả, nên đừng trách móc vô cớ. Đầu tư thì phải nghiên cứu.