Penny SDD hôm nay bắt đầu vào sóng | Tay to đang gom hàng

Em này mọi khi cả ngày vol chỉ vài trăm ngàn, nay mới buổi sáng đã được trên 3 tr. Nhìn bảng thống kê thấy các lệnh lớn vào nhiều, chứng tỏ các tay to đã vào em nó. Tổng chỉ có 16 tr cp, cđ lớn chiếm 1/2 rùi, giờ chắc còn vài tr trôi nổi, mà hôm nay đã sang tên 3-4 tr cp rùi thì từ mai tiết cung =>> UP UP UP.

Dự kiến cuối năm em nó thu được 1 mớ nợ ngắn hạn to nữa thì khả năng giá trên 10 là bình thường nhé ace. Chiều nay ace rút kinh nghiệm đừng xả hàng, kẻo tay to gom hết rùi lại ce như mấy hôm trước.

Tay to đang gom, chiều đủ cơ số là ce ngay, chuỗi ngày sau là ngày ce không thanh khoản!

1 Likes

Có khi sdd hôm nay tay to gom đủ sl, sẽ có thông tin louis thâu tóm thì xỉu!

1 Likes

sáng thoát KHB vào SDD và SDP rùi ae nhé

sdd sắp hàng giá đỏ rồi

Sóng ở đáy sông

ôi khb đảo chiều kìa, sdd ce ngay và luôn nhé! cứ penny mà múc, bất chấp tt đỏ

sdp ce rồi, tới lượt sdd chạy nào!

mình là FO mới lên tàu SDP & SDD ko biết thế nào các cao thủ cho e ít nhận định với ah:)

Mua ACM giá đồng tăng dựng đứng

lên được thì x2 tk rồi bạn!

1 Likes

ừa mình ms mua hnay dòng penny nên camarun :)) Tks b nhá

Sdd lái kê hàng vãi luôn! Con này nó chịu kéo, thì dòng lousi ko chạy bằng!

Tds, chs

Hình như SDD này có thủy điện vốn xây dựng trên 232 tỉ và đang có game bán cái thủy điện này thì phải, có ai biết ko

chắc lại game rhoais vốn ý như KHB, giờ thấy có cả SDP cũng có game hay như KHB

chắc nay lái gom đủ rùi, mai chắc sáng ai ko vào được vào tiếp, chiều chắc lại ce

Có Nhôm rồi thì quất luôn Sắt cho đủ bộ. Hiện nay còn TDS đang vùng giá đẹp cùng nhau lên tàu thôi các ace

lái đang gom cả lệnh ce, ace ai tin vào em nó thì vẫn xúc được nhé. cty bé có cái thủy điện to to

Các fn nên nhớ CHO điều cơ bản nhất của ĐẦU TƯ chứng khoán là: DÒNG TIỀN TÌM ĐẾN ĐÂU THÌ Ở ĐÓ AN TOÀN VÀ UP MẠNH => penny là số 1 lúc này.