PET cưng - Con chào các cô chú ạ

Để thành công với nghề đầu tư cần có một niềm tin bất diệt về một ngày mai tươi sáng để không bao giờ bỏ cuộc !

Trong cuộc sống có những thời điểm mà tất cả mọi thứ đều dường như chống lại chúng ta, đến nỗi chúng ta có cảm tưởng mình không thể chịu đựng thêm một giây phút nào nữa. Nhưng các bạn hãy cố gắng đừng buông xuôi và bỏ cuộc, vì sớm muộn gì mọi thứ rồi cũng sẽ thay đổi. Thời gian là chiếc đũa thần nhiệm màu, nó dàn xếp êm thấm mọi chuyện.

Không biết đã bao nhiêu lần con người buông tay từ bỏ khi mà chỉ một chút nỗ lực, một chút kiên trì nữa thôi là anh ta sẽ đạt được thành công.

Số phận cả đấy, lúc hanh thông tiền cứ như ai đó vô hình ném vào mặt, lúc không hanh thông nó cứ như ma xui quỷ khiến để không thuận lợi.

Tôi tin là nhìn biểu đồ thì 10 phần tôi có thể giải mã được 5-6 phần. Số phận cuộc đời thì không giải mã nổi 01 phần, tôi chỉ ước số phần mình thênh thang hơn, đừng nghiệt ngã nữa.

Hai chọn một, cùng một phương pháp, cách tính nhưng thực tế cái dễ thành khó hơn.

Số phận
Giàu sang tại mệnh. Phú quý tại thiên.
Tôi không thuộc thành phần duy tâm, nhưng khó giải thích sự việc diễn ra trong cuộc sống lắm

Chưa CE mà…

2x

Chưa CE mà

Chúc mừng cụ; Pet chart đẹp

chưa CE mà cụ

chưa CE mà cụ…

Giáng Sinh Xanh cùng PET !!!

Nvl pdr​:grinning::crazy_face:

am-thanh-tieng-ga-trong-gay

Chào cả nhà mình ngày mới
Chúc cả nhà mình một mùa Giáng Sinh an lành !!!

1 Likes

PET cưng - Con chào các cô chú buổi sáng ạ !!!

Có một lúc nào đó giữa thời tao loạn người ta đem bán đổ bán tháo vàng bạc, châu báu, kim cương …

PET chưa CE mà anh chị…

1 Likes

Múc

Chào anh em . 100k vùng 14,x​:stuck_out_tongue_closed_eyes: lên 30 bán :crazy_face:

Huhu

22-23 ra hàng dần

PET chưa CE mà……