Phiên nay Mình bán Dig giá trần số cp mua giá sàn 11.3 Phiên mai bắt đầu điều chỉnh

Phiên nay bán Dig giá trần số cp mua giá sàn 11.3 Phiên mai bắt đầu điều chỉnh mạnh. Tiếp tục canh mua lại vùng giá thấp. Ga Dig 40 đang chờ ăn tết ấm no

đâu ra còn giá thấp mà mua

1 Likes

Cứ kiên nhân chờ đi

1 Likes

Đây ôm ceo, dig tăng 100% ko chốt, giảm âm 80% thấy cũng quen rồi. Vni còm về vùng 660k nên nhịp hồi này canh về bờ hoặc lời chút là chốt. Nào về đáy vô lại. Giờ canh lướt trung bình giá thôi

1 Likes

tin tốt đang ra nhiều. áo làng đang sóng lên các a ở trển ko cho xuống đc đâu

1 Likes

Cứ chờ xem đi bạn

Người ta đã nói bán hết hàng rồi, đang đợi chỉnh, các bác đừng bắt bẻ ng ta giận đấy, ko có bạn ấy lấy ai ủn cổ cho mấy bác lên 1tr/1 cổ như em view con dig dc

Mình nói chuyện với người đang hoàng có trình, còn thích móc mé thì qua pic khác nhé bạn

Như m, nhảy nhảy mất hàng → nhảy cầu

Biết đủ là tốt!

2 Likes

Có thằng mặt dày chỗ nào cũng thấy chĩa mỏ vô. Bữa trước hô chốt hết Dig nay chắc cóng đít đua lệnh rồi. Mai vỡ alo

1 Likes

Ăn 50% quá ngon, mấy con hàng đầu cơ như dig, ceo vẫn rất hấp dẫn ae máu cờ bạc @TCT1988

Lúc khó khăn này thì 10,20,30% chốt đều đc. Ăn một khúc thôi, để thằg sau ăn khúc khác. Hoặc
Kiên trì chờ một hai tháng nó sập rồi vào lại

1 Likes

TCH đoạn này mua được ko các bác

Giá giờ quá rẻ vì đa số giảm quá sâu , cơ hồi cả đời có lần ae ko mua lúc này thì nghèo đừng đổ tại số

ý là đầu tư TCH ổn áp ko á. chưa nghiên cứu kỹ em nó

Phải có chốt lời thì thị trường mới có lực đẩy lên tiếp . Ae ai đánh nhắn hoặc lượt t thì cứ chốt thôi, ủng hộ ae đtu có lời

ko sao chỉnh giá thấp dễ đánh lên hơn. với số lượng cổ như nhau. thằng giá rẻ đẩy lên dễ hơn thằng giá cao. chia bằng cổ phiếu loãng ko biết TCH đội lái với lãnh đạo ra gì ko. phải theo dõi mới biết được vấn đề này

Mấy thằng quyết đồng hành 10’20,30 năm chờ lên giá 500 giờ ra đảo hết rồi, biết khi nào về bờ