Phòng chờ Tam Độc

Giờ PS lật nhau lúc chiều muộn, nên ngang quay số thật ạ.Lên. An toàn vẫn là cầm tiền, thích thì oánh 1 phần cho đỡ cơn vã thôi anh ạ

1 Likes

về đáy cũ sẽ có lực bắt. bắt ko thành thì tuột váy cho người ta xem thoai. kaka Hàng đã lựa thì không gì phải sợ. lúc này chọn cổ để đánh rất quan trọng. ko chọn dc thì đứng xem; chưa tới lúc múc con nào cũng ăn

5 Likes

Anh vẫn khỏe, tks em. Vẫn cứ túc tắc chơi 1.2 hàng ngon kênh trên thôi. Em thế nào?

2 Likes

Đi được rồi các anh . hành em út quá

4 Likes

Bộ đội chính quy hay bộ đội động viên anh ơi! :smiling_face_with_three_hearts: Múc hy vọng có quà cuối tuần

2 Likes

kaka. Qua 11h mới biết ai giàu hơn ai. còn ai chờ tới 1085 hay 995 thì cứ chờ thôi. Vẫn đang tỉ số 1-1. NAV vẫn vàng. chưa đỏ là ông bà gánh còng lưng rồi

2 Likes

Bữa em tưởng anh bận cv hay du lịch hết tháng cơ. Nay thấy anh back là thêm tín hiệu bắt hàng rồi

3 Likes

Đừng chờ VNI hãy chờ từng dòng cp về nền. Khi kết thúc cũng là lúc khởi đầu

14 Likes

Cứ bình tĩnh, 1 đàn quạ đang bay mà

1 Likes

Chịu hết phép rồi, còn đâu bóng người xưa

5 Likes

:smiling_face_with_tear: :smiling_face_with_tear: :smiling_face_with_tear: bọn e còn cái nón rách thôi!

1 Likes

DIG về 1x là ngon, h đang kẹt tiền

1 Likes

Thời điểm nắng nóng nên đi du lịch thay vì ôm bảng hix

1 Likes

thứ 5 e đi du lịch A, đi tắm biển cho mát, cho các a đạp thoải mái kkk

3 Likes

Giờ chờ về đấy múc thôi chờ cầu vào rồi mua bác ah

2 Likes

Thời điểm này hầu như các bác ndt đều thua lỗ trận này tàn khốc quá

2 Likes

Ảo ảnh chỉ số, tuyệt chiêu hiểm ác này sát thương cao quá. Mid pen về hết mốc 6xx, blue neo quanh 11xx, cứ nhìn chỉ số mà ko theo sát danh mục. Thì vẫn tan nát như thường. Không còn dòng nào kênh trên an toàn. Chưa 1 cp nào tạo nền đi ngang, nghỉ thôi

10 Likes

Bác @Songda vẫn sống thì chờ gỡ thôi bác ơi

1 Likes

Tô vĩnh diện chèn pháo không sống nổi đâu.
Lệnh rút quân đánh du kich ae bỏ qua hết, hễ ai hô hào là hò reo tràn lên.
Bộ đội chưa tham chiến chứng sĩ bỏ mình

4 Likes

Ai xông trước chỉ làm bia đỡ

2 Likes