PHR - Chu kỳ tăng trưởng mới bắt đầu

1 từ thôi anh em. MÚC

Nhớ không sử dụng margin nha anh em.

1 Likes

Còn lỏng lẻo lắm. Rung nhẹ lại đỏ. Chắc rũ về 30 thì mới bước vào chu kỳ mới.

Cp khá cô đặc 84% nằm trong tay tổ chức và quỹ, nợ siêu ít, tiền mặt nhiều giá này thì múc ăn 4k cổ tức /1 cp khá ấm bù mất mát giảm giá cp

Chỉ e ngại core chính của phr vẫn là cao su mà từ đầu năm giờ giá cao su giảm tương đối. Thêm các kcn xin phép triển khai mới tốn nhiều tgian hơn. Giờ Pe tầm 7 ae đánh dài hạn hoàn toàn ổn đặc biệt trong giai đoạn lãi suất tăng, tỷ giá tăng như hiện hay.
Trong ngắn hạn thị trường xấu thì cp rớt giá cũng bthuong thôi nhưng dài hạn giá cp sẽ song hành với trục giá trị doanh nghiệp.
Còn nhìn khi nào bds kcn có sóng ngành lại thì nhìn con KBC :joy: nó là đầu cơ chúa của ngành bao giờ nó tăng mạnh lại hút dòng tiền vào thì líc đó có sóng.

Con này giá cao su giảm cũng là cái may, giá cao su giảm lại thanh lý nhanh cao su làm KCN, công nhân chán cao su bảo giao đất thực hiện ngay, ntc3, vsip và các KCN khác chậm triển khai do giá cao khai thác mủ có lãi, bây giờ thì nhanh lắm, may Tôi sang con khác cũng same same

1 Likes

Có kế hoạch quý IV cập nhật đây các bác

2 Likes

KCN Tân Bình lợi nhuận đi ngang như mọi năm. Doanh thu chưa thực hiện cứ thế mà book thôi.

image
→ Phần tờ trình này quan trọng nhưng không thấy công bố.

Năm nay khi nào chia cổ tức vậy các bác, ôm hàng vã quá

1 Likes

Tạm ứng năm nay sẽ chia vào tháng 12 nha em.

1 Likes

Nn bán khủng

Nay vào ok nhể

Nếu thủng 30 thì thôi rồi Lượm ơi. Bảo toàn vốn là ưu tiên số 1 lúc này. Giữ đc tiền là đang tạo lãi

Chân ái ở đây rồi phải không anh em :slight_smile:

Vẫn tiền thịt nhặt dần bác ạ :smiley:

lâu lắm mới thấy TÍm, 40% ctuc quá ngon cho thị giá này.

Đừng thấy tím hôm nay mà tham. Hôm nay chỉ là một phiên nhau vào bắt đáy. Giá tăng nhưng KL chưa tăng mạnh thì chỉ loanh quanh rồi lại dow (thoát dần) và khi thoát tương đối thì sẽ cho rơi tự do.

Hihi còn xanh mạnh

1 Likes

Tiền thuê các KCN trả bằng $ nhé

1 tháng nữa nhận 40% cổ tức rồi.

1 Likes