PSH: Siêu kho chứa 5.100 tỷ đồng lãi chênh giá thêm 6.500 đồng/lít xăng, quý 1 bùng nổ

Bữa e có hàng PSH, giữ cũng đc 1 thời gian, vừa rồi vào sóng, mà e chốt hơi sớm đâm ra ko vào hàng lại đc. Bác 8 dự giá như nào thì vào lại đc hả bác

PSH giá này rẻ quá rồi, không vào chờ lên 3x 4x 5x vào hả bác, PSH vận tải xăng dầu * bán lẻ xăng dầu hàng đầu ĐBSCL* lọc hóa dầu hàng đầu ĐBSCL* bất động sản hàng đầu miền tây * ngon vô đối tam sàn

Đầu phiên trước có bác nào vợt đc 25.7 không ? Tôi nhặt đc ít. Mai xem vni có chỉnh ko còn nhặt tiếp nhỉ.

Cổ đông PSH giữ vững niềm tin 7x 9x PSH ngon vô đối tam sàn cả mảng dầu khí và bds :sunglasses: :sunglasses: :sunglasses:

1 Likes

NSH Petro - Top 50 Nhãn hiệu nổi tiếng Việt Nam

image
image
PSH top 50 nhãn hiệu lớn nhất Việt Nam sao giá còn 2x rẻ vậy, phải vượt 100k mới đúng :sunglasses: :sunglasses: :sunglasses:

2 Likes

Mấy chứng nhận này k khách quan đâu bác. Nhận giấy thì đóng tiền cho tổ chức trao giấy thôi ạ

MWG BKAV FPT VCS … họ cũng đóng tiền cho tổ chức trao giấy hả bác
Nếu thế thì PSH càng đẳng cấp, đóng tiền cũng được, miễn cùng mâm các thương hiệu lớn, dễ gì thằng khác đóng tiền mà vào chung được mâm chỉ có 50 thương hiệu đẳng cấp :sunglasses: :sunglasses: :sunglasses:

1 Likes

PSH tiềm năng nhất dòng dòng khí, cũng tiềm năng nhất dòng bds, mua PSH niềm tin 7x 9x nhé :sunglasses:

4x cũng sướng rồi bác

Nhìn lái quyết tâm đè là biết vét máng đánh trận lớn rồi, bởi vì PSH quá tiềm năng

2 Likes

nhóm dầu khí hấp thụ cung hàng bắt đáy xong mai Phát Sổ Hồng

1 Likes

Con này mai chạy chưa các bác

sáng hứng 26, đến mức 26.2 nó hồi lại tiếc quá. bận công việc ko theo suốt được

Oil vượt xa 100$ rồi, PSH không muốn chạy cũng không được bác á

3 Likes

Bác 8 kéo tím đi thôi , chứ xanh này anh em vào ít quá , mấy con trước của bác vào chậm 1 tí là bao nhiêu cmt ,đông vui lắm .

1 Likes

Chuẩn bị cho sóng kqkd nào ,dự cũng phải kỷ lục đó nhỉ các bác

1 Likes

Oil bền vững trên 100$/thùng rồi bác á

1 Likes

hôm nay cũng lết được 1 ít rồi

1 Likes

Giá dầu đã tăng dựng đứng trong suốt quý 1, PSH siêu tồn kho dầu, mua PSH đầu tư đón sóng lớn là hợp lý bác á

2 Likes

mai lại có giá đỏ để nhập thêm hàng rồi bác @8888