PTC hành trình tìm lại vinh quang

, , , ,

PTC CÓ GÌ:

• ĐIỆN GIÓ HƯỚNG LINH 7, HƯỚNG LINH 8 ĐÃ ĐƯỢC HƯỞNG GIÁ FIT TỪ 1/11/2021
  • DANH MỤC TỰ DOANH VỚI NHỮNG CỔ PHIẾU XỊN XÒ, NĂNG LỰC TÀI CHÍNH MẠNH
  • ĐỘI NGŨ LÃNH ĐẠO LÀ NHỮNG NGƯỜI CÓ CHUYÊN MÔN VỀ ĐẦU TƯ TÀI CHÍNH
  • ĐÃ RƠI HƠN 100% TỪ ĐỈNH VÀ CÓ DẤU HIỆU PHỤC HỒI KHÁ TỐT[date=2022-12-04 timezone=“Asia/Saigon”]
2 Likes

Tìm lại nổi không đây

2 hôm nay VNI giảm mạnh, PTC vẫn được đỡ giá nhé :smiley:

Mấy nay lình xình ghê

1 Likes

Con này phải gọi bác Only vào kéo, bác ấy biết nhiều chuyện nội bộ, bên thâu tóm, câu chuyện niêm yết cửa hậu…vân vân…mây mây @DoUyenHoa

Mấy con nhanh đệ tử của only chưa chết à ,Múc Vn30 còn về bờ ptc chắc xoá ap luôn

1 Likes

thôi không tin được @onlyU9 đâu, nhìn dòng tiền mà chơi thôi

múc con PTC chả khác gì múc VN30 bác à, danh mục tự doanh của nó toàn hàng VN30 với hàng ngon thôi

1 Likes

đi ngang nến xanh cũng khá yên tâm bạn ak, giờ chờ gió đông :slight_smile:

Oke để xem ptc hay một con bank trong vn30 con nào tăng trưởng đều qua các năm ,riêng kiểu đánh PTC thì chả có thằng mẹ nào có hàng dưới đáy cả ,giờ mua thì đợi chục năm nữa

2 Likes

Kết tuần PTC có cây nến chất lượng quá mọi người ạ, tiếp tục follow nhé ace

Sắp tới liệu có gì hot hk bạn

2 Likes

vẫn là phát hành cổ phiếu thêm ấy bạn

Rơi 90% từ đỉnh, lấy vị thế được rùi

E chào bác @Mr.Vit ạ… lâu quá ko gặp, chúc bác luôn vui khoẻ, thành công… báo cáo bác @onlyU9 e Su và bà con bản gà bay lại đang ngồi ăn Phở Tái Chín… mời các bác thêm 2 trứng gà ta nhé ạ.

3 Likes

Chào bác Su, lâu lắm mới thấy bác, cũng lâu lắm thớt về PTC mới lại có người vào kéo lên

Vâng ạ, bác Vịt khoẻ ko? Chứng cháo vẫn vui chứ ạ… Hihi…lần này lại vòng mới với bác oly…đội lái PTC …ít khi ngồi im lắm…kéo 1 phát là 10 ce…thì tắm bia…

2 Likes

Bác lạc quán quá ạ…em cảm ơn bác !

Hàng để dành ăn sáng ạ…10k PHỞ TÁI CHÍN…PTC… Trước 830trieu mua 10k PHỞ TÁI CHÍN…giờ mất có 59 triệu / 10k… rẽ mà bác vịt… hihi

2 Likes

chào ae tàn quân PTC