Quán chứng khoán

Cháu cũng lên đây chơi nè, đang nhào bột làm bánh thì lười bất chợt lại cho bột và nhân bánh vào tủ tối mai đi làm về làm tiếp á :innocent:

đã nói là giá thấp thì Long lên mà

E đang trên tàu Lever

anh em đâu cả rồi , vắng hue vậy ?? @Quanvantruong01 , Mr Phenon

anh ce tất tay lên nào

Gáy lên đi.

sổ đỏ đã sẵn sàng , xe cũng đã rửa sạch , ông chủ tiệm cầm đồ cũng đã làm quen , các cây cầu cũng đã được khảo sát . Tôi xin trân trọng thông báo với các anh em , cá gì cũng ăn đừng ăn thua với cá độ . Mẹ biết ! Mẹ buồn đấy .

Nghĩa là mình full mẹc zin được rồi, vì nay là 25 rồi .

chờ đi

chờ đến 670 như hình à?

nếu là holder thì nên chờ , việc đã bán trong ngắn hạn rồi thì k nên mua lại ngay . Tâm lý ổn định đi đã phenon ơi . Nghe t đi

ok fen, thay cái avatar đi cái, nhìn sợ quá, đã thế còn hay đi lung tung. :joy: :joy: :joy:
Ps: Bi ơi đừng sợ, chiết khấu 90% rồi đấy. Giờ không phân tích phân teo gì nữa.

Để kệ Naruto đj, để cho nhớ Naruto đã lọt tầng lớp 0,001% trong khi ai cũng có ăn ntn :rofl:

1 Likes

Ress bận đi giải cứu thế giới rồi a, ngoài ress ra thì Ko 1 ai giống ress :rofl:

Theo 1 nghiên cứ khoa học đầy uy tín thì Rets chắc chắn là số 1 trên đời, ko thể nào tìm đc rets thứ 2 trên cái cõi đời này đâu :nerd_face:
Quý hiếm lắm! :grin:

1 Likes

Ress rất hàn lâm, nên những gì ress nói chỉ 0,000001% là hiểu được ý của ress thui :nerd_face:

ông cứ cười đi hahaha

Em tin anh giờ vào bú k được đáng nhiêu đâu , đợi nhịp mới ổn thỏa vô ăn mới gọi là dày .

Ok …Hahahahaha …
moá … Sái quai hàm rùi :sob:

1 Likes

Nhịp 1500 vào hả ress :rofl: