Rồi xong NVL 5 cây CE liên tiếp

ôi bạn ơi PTC lên 100 tôi mới nói. còn không tôi dí vào nói. bạn cũng ko biết đc đâu vì tôi bán mẹ từ lúc 8x cho ae ăn bô rồi

cũng nhiều kèo t+ kinh điển mà cụ 8. em cũng theo cụ ấy ăn nhanh dc dxg, ptc…chỉ sợ thanh niên nào yêu quá nắm dài thôi. ^^

Tôi chỉ có vào IJC DXG thôi. Mình ko hiểu các mã khác nên ko chơi.

loại bán rồi quay lại nhổ vào cái mình ăn thì cũng đéo ra gì bác ạ

xem lại mình đi bác, ăn xong quay lại chửi chính cổ mình ăn , sáng liếm chiều nhổ là loại bị khinh nhất đấy

ae canh ai liều thì thích múc thì múc NVL . nó bật như dig ceo là cũng ngọt. “đánh bạc” chứ cầm dài thì tôi chịu, bds cũng chưa dừng ở đây đâu.

CEO tăng 2 phiên nữa bằng giá NVL .

Kinh nghiệm vừa bắt đáy EIB giá 18.15 mấy hôm trước của tôi cho thấy: không ngon khi bắt đáy. Ko chỉ là vấn đề liệu còn rơi về mốc nào là đáy, mà quan trọng nữa là nó mất cả chục phiên đi ngang nếu đó là đáy, trong khi TT ngon hết rồi. Vẫn còn ít EIB trong TK :frowning:

Còn vài k làm kỷ niệm đây

1 Likes

để ý NVL ngày nào cũng rỉ rả gom vài triệu

NVL có thể bị call margin nên mới bị bán nhiều vậy phải ko các Bác

Còn có 35tr cổ. 70 ae mỗi người làm nửa triệu cổ là hết ngay

đừng mua vội khi nào còn 5-7t cổ giá sàn thì múc

Ai cũng còn 5 7 tr cổ thì múc. Thì ai múc khi 100tr

tay to múc chứ ai.

1 Likes

Phải múc hộ tay to chứ

1 Likes

Sàn thêm 15 cây liên tiếp nữa

1 Likes

=))) các cao thủ bắt đáy đâu rồi, 5 phiên CE à, 25/11 đc cứu à =))) nằm yên trong đấy chôn vốn nhé. t2 lại đặt bán từ ATO đi may ra thoát đc

Đúng với cái nick “”@lactiencanh"": Giờ ““tiên cảnh nhàn du thiên thu…ra đảo”” rồi thớt ơi!

khi nào mới CE nhỉ

không sao mới mua có ít thôi chủ đạo là tch, nhưng canh để ý NVL nó mà hết cục sàn là trung bình ngay