ROS: Final Boss - Tái cấu trúc toàn diện => Lột xác!

Cuối năm nay ROS sẽ 2X

Tăng nhanh quá thì bên mình chưa mua được giá tốt nên đẩy trần để Mua thì không tốt bác à. Trừ khi nhiều người mua quá thì mới đành mua trần thôi, còn không thì cứ thong thả mua dần thôi bác.

1 Likes

Ros gom dần là tất nhiên rồi, tuy nhiên em nghĩ nó cũng cần có những bước tiến về giá, dấu hiệu xu hướng tương đối để xóa đi mọi nghi ngờ. Cái này là thiết thực nhất.

2 Likes

Bác vanga nói hơi quá rồi. Chắc chém vui thôi, bông hồng đen ROS này đội bác ko đủ tiềm lực chi phối về giá được đâu. Trên sàn chỉ có a Còi mới đủ lực. Game này dài thì theo e gia cát a Quyết sẽ đăng kí mua vào tăng sở hữu Ros vào một ngày đẹp trời.

1 Likes

à đúng rồi bạn. Vẫn theo chỉ đạo thôi. Còn chi phối tất tần tật là không thể rồi bác. Bên mình chỉ là một phần trong kế hoạch tổng thôi. Mỗi bên một phần.

Quá trình này đang xảy ra dần dần đó bác.

1 Likes

Sắp tới họp đại hội cổ đông sẽ có nhiều cái hay ho nhé các bác.

http://www.flcfaros.vn/Articles/8/3066/co-dong/cbtt-ve-viec-trieu-tap-hop-dhdcd-tn-2022.aspx

Nhiều bác có thể sẽ bất ngờ với kết hoạch kinh doanh năm 2022.

Dựa trên các thông tin mà tôi nắm bắt được ngoài các kế hoạch chủ đạo đã xây dựng thì + thêm các dữ liệu về: BĐS, Bamboo Airways, gói đầu tư công, sự thay đổi trong nội tại ROS và ý trí của CT. Tôi tặng các bác cái chart này. để một thời gian sau kiểm chứng xem có đúng không nhé các bác nhé. Nếu đúng mình chỉ xin các bác một ly bia thôi ! :slight_smile:

5 Likes

Hay quá bác, e cũng đang gom dần Ros, hy vọng view của bác sẽ xảy ra :smiley:

Cũng có ní đấy bác vanga

Mình thì đang gom flc, một phần ros chờ ngày khải hoàn…

Đang có 1tr Ros và sẽ gom dần lên 2tr

PR tốt theo bác 5k :smiley:

Xin Bác vui lòng bật mí cho ae xin dự kiến khoảng thời gian được ko ạ? Chứ em là em tin lắm rồi nhưng sợ thời gian lâu quá thì ae già yếu mất, lại ko thụ hưởng được Bác ah :grin:

bác làm em thấy mình giàu tới nơi rồi, Em FLC 20.6, ROS 12

Mong là tôi được mời bác uống bia

Ơ thế là 6X chứ ko phải 2X à.
Tôi thì ngóng trông ga 2X trước…kakaka

1 Likes

Hàng của Q chui thì phải vượt đỉnh thời đại…