Rượu của nguyễn cao kỳ

NaK đang nghi có … 1/2 em rơi KHỦNG nỳ.
Chưa bàn/nói gì tới mực thành công không nhá!

KLGD: 305.94
GTGD: 4,261.72
963.33
▼6 (0.62%)

3 Likes

Yes sir, bắt con ấy què chân Ca ạ, e canh chừng bắt cái con chả biết vâng hay dạ hoặc con bệnh down cơ (nếu có).
Con KOJI của e nay nó có ổn ko Ca?

1 Likes

Chiều nay có mấy kịch bản đây các bác

3 Likes

Kịch bản đi ngược VNI, rồi VNI lại đi xuôi.

1 Likes

Kết sáng …
KLGD: 326.06
GTGD: 4,568.92
964.7
▼4.63 (0.48%)

Trong dự … thì ngta vẫn phải có 2-3 KB TT. Bởi dự là phần việc khăn khó … nói trúng!
Thực tế, thì NaK chi có thể phát khi thấy thôi. Mà cũng ko nói 100% chính xác được! Nên bạn cứ phải theo … chân tui là vậy đó.

4 Likes

"Tướng P. Ch. đã dẫn tướng Kỳ lên công viên Vĩnh Hằng chỗ gần Nghĩa trang Yên Kỳ. Ông Kỳ khẽ khàng nói tên cô bạn Trường Bưởi cùng lớp cái năm tít xa. Mà hình như trên cả tình bạn nữa?

Vâng từ năm 1950. Chưa hề gặp lại. Chao ôi ngần ấy thời gian. Bao nhiêu đổi thay. Những mây bay nước chảy cùng bóng chim tăm cá.

Chỉ ít ngày sau, mà lính lác của ông Ch. đã có hình ảnh lẫn địa chỉ của cụ bà quả phụ K.A. mà Ông Kỳ đã thổ lộ.

Ông … dẫn Tướng Kỳ đi đến nhà bà K.A. Và ngồi lại để rồi bâng khuâng mãi về một bàn tay người xúc động đến gần như vô thức làm đổ cái ly cà phê trên mặt bàn!".
Theo Xuân Ba, trang viettimes …
image
Trường Bưởi với kiến trúc Pháp xưa …

3 Likes

E theo chân Ca gặp toàn ông bà già ko hà, ko có rượu vào thì buồn k chịu được.
Cơ mờ 5 xu tốt hơn 1 hào… Đó chỉ là đúng với em thôi vì tửu lượng em nó kém.
Vâng, e nhớ cái năm 1950 có 1 cụ sau này cũng cỡ Tướng Kỳ lập gia đình với bà K.A nào đó.

2 Likes

Cũng hàm TƯỚNG à?
Ko chém quá há!

2 Likes

Dạ hok Ca, hàm Thủ nhưng hok bít có phải bà K.A đó k Ca ạ.

1 Likes

chém … hay ko đọc kỹ rồi! Quả phụ hà hà.

2 Likes

Dạ, tại vì cụ Thủ đó cũng mất năm 2008 nên e nhầm, và cũng có lấy bà K.A năm 1950. Hì
Nhưng chuyện xưa rồi, ta hãy quay lại quan tâm năm 1950 và VNI 950 vào chiều nay cho đúng với dẫn chuyện của Ca, Ca nhé!

1 Likes

Phiên chiều nay sẽ là phiên quyết định xu hướng, VNI cần chốt ở phần thân cao của cây nến, nếu chốt đỏ hay doji chuồn chuồn thì đều rất xấu.

1 Likes

doji chuồn chuồn là gì thế bác

1 Likes

Nến doji, tiếng Nhật nghĩa là chuồn chuồn, là loại nến có râu rất dài cả trên lẫn dưới thể hiện sự lưỡng lự của cả 2 phe mua và bán (nhìn như con chuồn chuồn)

PS: xin lỗi chú thích lại tí, doji nghĩa là như nhau, nhầm. Tonbo mới là chuồn chuồn. (蜻蛉)

5 Likes

Test 961,x NaK có phím … là HT đầu ngày.

KLGD: 374.30
GTGD: 5,247.54
962.19
▼7.14 (0.74%)

2 Likes

TB 1 tép 6X0 k tỉ đồng.

KLGD: 413.63
GTGD: 5,835.01
961.07
▼8.26 (0.85%)

1 Likes

LOW chìu : 959,11 … Vừa retest mừ ko thủng đóa!

• Hose > 6 k tỉ đồng.

Làm đầy nhau cũng là em
Làm vơi nhau cũng mỗi em thôi mà …
Thơ Trần Thiên Thị Ảnh Tuệ Minh.

3 Likes

Ko có cứu mà là bán EIB để lấy th/khoản TT ngày …
18,x … ngó.

P/s NaK tui nghi EIB là hàng quay tay của MMs … Từ tuần rồi/nhịp time kéo tăng tháng qua.
& chỉ báo ngược Index là phát hiện của @Ilifetowin ?

1 Likes

95tr cổ phiếu về mà không có lực đỡ thì ối giời ơi.

2 Likes

Chú nỳ … mắc bệnh đếm con số.
95 đó thì b/nh trong …

tay LÁI + tổ chức mua. Lý thì họ chốt lời ( giá tăng) chứ … ko cần TT đỡ nhé!
*Time nỳ TT tích lũy khi tuần qua tăng khá tốt thôi.

2 Likes