SCR có gì sau khi tái cấu trúc?

SCR yếu thế, cứ lên là bị bán

Duyệt lại em vào nhóm các bác ơi ;))
Có hàng 12.1 đây rồi :grin::grin::grin:

Các a cứ bình tĩnh. Mua tích sản dần thôi

Thời của tiền rẻ đã qua sẽ là thời của nhu cầu ở thực năm 2023-2024 sẽ là năm bung hàng mạnh của các chủ đầu tư bds thương mại trung tâm trong đó scr sẽ là cái tên rất sáng đón sóng này

1 Likes

theo như lịch sử và cảm nhận của riêng tôi thì t6/2023 sẽ có sóng đến t9/2023. 1 cơn sóng mạnh nhưng sau đó chưa biết sao. Nếu như chuẩn bài, thời kì những quỹ lớn đầu tư là những thời kì như thế này. Khi nhu cầu vốn tăng cao nhưng không có nhiều người có thể đáp ứng, những quỹ lớn đầu tư dài hạn sẽ bắt đầu giải ngân và mua những tài sản với giá rẻ mà không có đối thủ cạnh tranh.

1 Likes

chịu khó nằm gai nếm mật vậy

1 Likes

Lại về giá dưới 10

Mình mới đọc nghị quyết về việc SCR cho công ty May Tiến Phát vay thêm 1400 tỷ . Mấy bác có ai nhận định gì về việc này không

Cho vay trong trường hợp May Tiến Phát làm ăn được, SCR ko biết làm gì với tiền mặt thì cho vay hoặc May Tiến Phát cầm tiền đó đánh SCR lên. Chỉ 1 trong 2. 1400 tỷ tiền tươi giờ hơi bị khó kiếm.

1 Likes

Là chứng tỏ scr k thiếu tiền nên các dự án luôn được triển khai đúng tiền độ

2 Likes

hy vọng mai k giảm

Nghị quyết cũ từ 2020 rồi mà bác.

Tiến độ selavia cập nhật cho anh em

1 Likes

Nay cover thêm it scr. Haizz. Cố gắng tb về 10 mà nghe chừng khó quá bác chủ pic ạ. Hic

1 Likes

Giai đoạn này con nào cũng như con nào chịu khó xíu

1 Likes

Chấp nhận đau đớn thoát SCR từ 13, giờ nhìn lại thấy thương a e nào chưa cắt lỗ

2 Likes

Không ngờ có lúc mua đc SCR giá 5.x

Đội lái bị lỗ đậm quá hehe.
Có tin dừng thanh tra Trái phiếu doanh nghiệp.

1 Likes

Cho ngành BĐS sống với. Mấy a làm riết không ai dám kinh doanh gì cả. Ôm tiền gửi Bank lấy lãi ăn chắc cú, không sợ rủi ro này nọ nữa