SCR siêu cổ BĐS Target 58 -Rất tiềm năng, Quỹ đất Khủng nhưng đang bị định giá dưới giá trị thật

vol nay xẹp lại chút rồi (12tr==>8tr), chắc bay xa đấy

Xiết vol mai break nào

Cũng hy vọng là lên được chứ các cụ cứ xả như này thì muốn lên cũng khó.

scr tiềm năng lớn

Hô có lên đc đâu mà hô hào mở room

3 Likes

Các bác muốn chi tiết các dự án của SCR để tự tin cầm hàng thì vào đây nhé SCR - phiên bản thứ 2 của CEO giai đoạn 2x

1 Likes

Đã bảo mạnh dạn lên mà

Trc sau, nhanh hay chậm cũng lên 3x hết

2 Likes

Chờ đợi 1 ngày scr lên trần mà chưa thấy

Mỗi ngày 4,5% thích hơn chứ

2 Likes

Với tiềm năng như vậy, quỹ đất khủng thì giá 8x là hợp lý

Ngày quyết chiến vượt mệnh

Thế bác đinhj giá bao nhiêu

SCR đang nợ tiền các công ty môi giới, Carillon 7 mua đất bị chủ đất cằm sổ ngân hàng ko biết, Jamona city còn mấy căn siêu biệt thự chôn vốn gần 1000 tỷ đồng 8 năm, dự án siêu to khủng lồ ngoài Phú Quốc vẫn chưa xong giấy tờ nghe dự án này hồi 5 năm năm trước tới nay dự án Phú Quốc đó im re. Các dự án bán ra theo hình thức huy động vốn, đưa nhiu tiền được hưởng lãi suất cao hơn ngân hàng, rồi được cái quyền mua căn. Nếu thấy hay khô máu SCR đi =))

1 Likes

Trước là 6x, bây giờ là 8x bác nhé. SCR càng mở rộng thêm quỹ đất, thị giá càng tăng. 8x là cái giá cho quỹ đất hiện tại (300ha PQ, Dragonic,…)

1 Likes

A7 có nói giai đoạn đầu tư bất động sản này 3 năm đến 5 năm, chúc anh em thuận buồn xui gió !

Bác nên đưa ra luận cứ và luận điểm cụ thể nhé chứ phản biện thế này ai cũng nói dc,

Scr cứ phải tím cứng vài phiên liên tục thì mới gọi là khởi đầu cho 1 kỷ nguyên mới. Chứ dập dềnh như này vẫn còn loay hoay bị đấm đá đạp lắm lắm.

https://ttcland.vn/vi/tin-tuc/tin-thi-truong/scr-du-dinh-tang-von-khung-de-mua-lai-du-an-vinh-dam--bong-sen-dep-nhat-nhi-phu-quoc.html

Bay bay bay to the moon