SCR siêu cổ BĐS Target 58 -Rất tiềm năng, Quỹ đất Khủng nhưng đang bị định giá dưới giá trị thật

Scr nay giảm để mai leo đỉnh ko các bác :))))

Anh em đừng nhìn thấy VN30 giảm ảnh hưởng đến VNINDEX rồi bán cổ đất đi, uổng phí lắm. Hiện giờ bọn Banks giảm là đương nhiên vì nợ xấu, vì bị ép giảm lãi suất để hỗ trợ doanh nghiệp và vì nhà đầu tư đào ngũ sang cổ bđs. Anh em đang ngồi ghế VIP bđs còn chặng đường dài phía trước, hãy thắt dây an toàn và thưởng thức tk tăng cấp số nhân.

1 Likes

Chủ top có tin gì về con này ko bác. Gần 2 tuần nay Lái đè giá ghê quá, ko thể chạy nổi. Ko biết ngụ ý của Lái là muốn làm gì đây nữa. Đạp thì đạp sâu đi, ko thì chạy chạy chứ nhể,

Lái chủ ý đạp mạnh xuống 1x để gom hàng, cơ mà lực cầu vẫn mạnh. Hai bên đang giằng co thôi, thị trường mà xấu thì SCR nằm sàn lâu rồi. Thời điểm này cần vững tin, cổ đất lỗ 15-20% là bình thường. Bác mua giá bao nhiêu, chỉ là không thấy tím vài phiên nên thấy nóng mắt đúng không kekeeee

Sàn j ko biết chứ cứ dưới 21,5 là tui múc thêm vào, lái đạp thì mất hàng, Anh Em F0 hãy hung hãn lên nào

Nhìn giá của scr thấy buồn cười thật sự. E mạnh dạn đoán mò tầm cuối tháng1- tháng 2 là scr có thể tăng tốc còn tầm này thì cứ lình xình vậy

Ý là các ông ngắn hạn nhả hàng ra cho lái đi

Thế thì sắp trần rồi

Nhà chung cư, Trần nhà mình là sàn nhà thằng khác

Scr có nhóm zl ko nhỉ

Có lz

Giảm sàn cái thằng cụ mày, sang mà cạp bank

Bác có luận điểm j không, chứ cứ hô thế này ai cũng hô được. Đã mất công cmt thì cmt có giá trị tý, cmt xong người ta xả cho lại không hay.

1 Likes

Thì thế A4 mắng thằng cụ nào đấy

Mong xả

Chửi cả bố thằng cụ cũng được, lời nói mà, có mất tiền đâu

“Sĩ tâm, vọng tưởng”

Nói cho nhanh nhé. Đây là DN của cựu TT, giờ là CTN, là kênh để giải quyết bài toán kinh tế

A4 cả đời lấy thua làm hoà, lấy trận cuối cùng làm thành tích. Lập lên nhà tấn, nhưng con cháu đánh nhau. Mất là chữ được

SCR banh nóc

3 Likes