SCR - siêu cổ phiếu Target 8x

Bom tấn 2022 là đây, giàu sang Phú quý là đây

Thôi các bác ơi .xuống nhẹ cái đi .lúc nào em nó 3x 4x mới thoát cái gông được .chứ bio các bố vẫn bán như phá mả thôi

Bán thanh lọc nhỏ lẻ thôi bác. Bác xác định ôm dài thì lo gì, nước ngoài nó còn múc ầm ầm. Bác xem dự án và tiềm năng của nó, giá giảm là cơ hội gom thêm.

Khi nào truyền thông và cty công bố thì dân tình mới thấy chắc và múc. Lúc đó SCR 3 hoặc 4x rồi

1 Likes

Ôm cả năm 2022, cảm ơn bác

Giá 8x là hợp lý

1 Likes

Target 8x nhưng lên 6x mình bán, nhường đoạn từ 6x lên 8x cho người sau kekeee

1 Likes

Hôm qua có ít tiền lẻ thế là thả vào SCR gom được 5k giá 24.4. Bây giờ đã ALL in CII nên các mã khác có ngon mấy cũng ko hấp dẫn bằng CII.

Đúng. Giống CII. Tây lông bán bao nhiêu cân hết. Hôm qua nuốt 5tr cp hết vèo và trần cứng.

Sao lại 24.4 thế bác?

1 Likes

SCR giá này còn rẻ quá mấy bác. Nhìn con CEO phi thì kinh nhỉ! SCR - phiên bản 2.0 của CEO đấy!:grin::grin:

Mua nhiêu cũng có; ngóc lên bị tán ngay, chứng tỏ, em này có vấn đề,

Cứ lên 1 mạch là không có vấn đề đúng không bác? Bị táng nhưng đỉnh sao cứ cao hơn đỉnh trước, đáy sau cao hơn đáy trước? SCR không thuộc gu dựng đứng xong theo mô hình cây thông đâu bác.

3 Likes

Hôm nay hầu hết dòng bds thơm đều dựng đứng;;; scr bị tán mạnh quanh mốc 22.4-22.6 ??? Mình không khuyên ae mua bán trong lúc này! Chúc bác may mắn

1 Likes

Sorry bác bị nhầm: 22.4.

1 Likes

https://ttcland.vn/vi/tin-tuc/tin-thi-truong/scr-du-dinh-tang-von-khung-de-mua-lai-du-an-vinh-dam--bong-sen-dep-nhat-nhi-phu-quoc.html

2 Likes

300ha Phú Quốc này là giá nào cho SCR kekeeeee

4 Likes

Ko tăng vốn lúc này thì lúc nào 8x thẳng tiến

1 Likes

Tin này cách đây 4 năm rồi bác còn lục lại làm gì

2 Likes

Trả gì rẻ thế???
Sun bán 200-250tr/m2 ở Phú Quốc.
Ceo có 160ha thì thiên hạ đã bảo phải mua cân để cân rồi
Còn SCR có 300ha(đang chuẩn bị lấy thêm 70ha) thì phải lắp trạm cân mới xứng tầm nhé!
Là 5-6 tỷ đô cụ ơi! Không trên 300k/cp k thèm bán. Để đó đi họp cổ đông và uống rượu vs Shark Hồng Anh. Khừ khừ

1 Likes