Series Film Chứng khoán diễn nghĩa dành cho Chứng sỹ F247

Quá tuyệt vời. Chúc toàn thể anh chị em quý NĐT năm mới thắng lớn. Chúc BQT nhiều niềm vui, sức khỏe, hạnh phúc, chúc F247 ngày càng phát triển tốt.

5 Likes

Xem đi xem lại phần 1 nhiều lần vẫn thấy phê.

2 Likes

"Từ tin xấu của anh Còi - THM đạp cho F0, họ mà gín… banh xác… Một mũi tên, kèm vạn kiếm xuyên tâm… Đỉnh cao… cú lộn ngược trước 15 phút cuối năm 2021(âm lịch) khiến cho nhiều chiên za bỏ nghề… f0…fn hộc máu rơi hàng như: Gia Cát Lượng… Chốt cho cùng cũng là: Trâu bò húc nhau…ruồi muỗi chết lây… có kẻ chết tiến hóa thành fn… cũng có kẻ chết dưới đáy lịch sử cũ… cũng có những chứng sĩ từ giã ttck… rồi sẽ lại có lớp sau quả cảm xông pha liều chết… Vòng tuần hoàn của cuộc chiến: Tư Mã Héo & Gia Cát Ỏng Ẻo :))))
…Cảm ơn BQT f247…Chúc toàn thể các bác, các anh, các chị và đồng bạn bè F247 những ngày cuối năm đoàn tụ hạnh phúc cùng gia đình - bạn bè ạ!!!

4 Likes

Bác @Suzy ơi, bác check em pm với… bác ơi…bác ơi

Topic toàn cao thủ, đại cao thủ. Nay 29/1 rồi vào sớm mà không thấy phim hay khởi chiếu nhể.

=))))) nay chuẩn bị ra phim mới rồi, hóng ad

Thời gian chiếu phim chính thức là ngày 30/01/22, tức lùi 1 ngày so với lịch dự kiến trước đó. Suzy cập nhật để mọi người nắm được nhé.

6 Likes

Muốn bàn luận phải là bậc cao nhân. Thiên hạ luận thì nó tạp phí lù từ f0 ăn may gặp uptrend nghĩ mình là cao thủ đến vài em học sinh 2k đọc khóa ôn tập ptkt cấp tốc 1 ngày cũng lên nhận định thị trường thì nó nhảm lắm nên hy vọng cái tên khác kích thích hơn

2 Likes

vui giải trí thôi mà có gì mà căng thế

Mod suzy cho hỏi cái này là phim thật hả và mình muốn xem thì thế nào?!

1 Likes

Bạn xem phim tại link được update ở trang đầu topic này nhé!

3 Likes

Mọi người hãy cùng thưởng thức phim dịp Tết tại link đã được cập nhật ở đầu trang hoặc truy cập link phim TẠI ĐÂY

16 Likes

Chọn nhân vật thâm đấy =))

:rofl::rofl::rofl:

Cảm ơn mod đã chia sẻ ạ

Phim hay đấy. Cuối năm 2022 lại làm phần tiếp theo. Để xem phe nào sẽ thắng. Em vote 1 phiếu cho dòng bất động sản

Phim hay đấy ad :)))

T cũng vote cho bđs thắng bác ạ:))

1 Likes

Bao giờ sẽ ra tiếp phần 3 thế ad, phim hài vãi ;))

sâu sắc quá, Phần 2 khá thâm sâu