Series Film Chứng khoán diễn nghĩa dành cho Chứng sỹ F247

Hic, phải bỏ xó hết cả Cà Vạt các màu khác rồi ấy người anh em ạ

3 Likes

Huynh hôm nào ra mắt topic , nghe danh Huynh và Team cavattim đã lâu :slightly_smiling_face:

5 Likes

Ok luoon Anh. Ae trên này ngoan lắm, “cháu ngoan Bác Hồ hết ạ, nên cứ xếp hàng là nhận :gift: của Anh ạ”:grinning::stuck_out_tongue_winking_eye:

Tím cho nó thuỷ chung nhẹ nhàng mềm mại lại Biết an ủi động viên tinh thần. Nó như biệt dược đó A

:heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

2 Likes

Team CaVatTim có mỗi 1 người, nên…chắc ko sớm lên nội dung thường trực được. Nhưng có gì mới nhất sẽ ngay lập tức cập nhật đến anh em nhé.
Như hôm nay là câu chuyện về bất động sản, hy vọng phần nào đó giúp anh em có thêm được những quan sát và xem xét.

11 Likes

Team 1 người mà cân được nhiều việc là ngon rồi sếp ạ =))

xem sặc cười đoạn cá hồi =)))) bấn loạn =))))

1 Likes

Sáng nào cũng vào xem a CÀ VẠT TÍM hết, nghe danh đã lâu nay mới thấy bác trên đây, có gì mới nhất cập nhật đến anh em nhé bác…

1 Likes

À nếu mn muốn nghe chút nhạc EDM thì có thể xem tại đây nhé.
Bản này gợi lại cảm xúc của 2 tuần trước, DJ màu đỏ không phong thuỷ lắm. Chờ ngày màu xanh lá Suzy sẽ mix bản khác cho các cụ nghe =)))

11 Likes

Xanh dương và đỏ là bỏ luôn nha a ơi

index có khi nào vượt 1350 luôn không đây

1 Likes

, toàn người nổi tiếng
:anguished:

Kkk nay có cả vụ này sáng tạo quá :rofl::rofl::rofl:

4 Likes

Tuyệt vời. Rất hay sáng tạo.

Ngon nếu cứ như vậy nhỏ lẽ như mình học hỏi được nhiều…thanks cho tất cả

Bạn mình luôn nói mình giống tư mã ý. chắc thắng mới đánh,đã đánh là thắng,nhưng không bao giờ mơ mộng quá nhiều,đánh chiếm từng cứ điểm ăn từng trận một,cơ hội mất có thể từ từ kiếm.tiền tuyệt đối không để mất

Chúc kênh của anh “A Tím” vs của cá mập :shark: F2.4.7 của @SuperModerator @Suzy ngày càng phát triển. E thấy nội dung kịch bản, chất lượng video… rất rất ok ạ. Nhiều ndt rất quan tâm, giống như kênh tài chính kinh doanh của A Long Phan, đầu tư bài bản nên rất nhanh nút vàng​:gem::blush:

3 Likes

Cmt thì rồi. Nhưng nhớ like share và sub kênh cho mò đi còn gì😜

Bảng điện chớp chớp đâu thua gì vũ trường Monaco năm xưa :dancer: :man_dancing:

2 Likes