SGT: Công chúa ngủ trong lâu đài đến thời tỉnh giấc

,

Hệ nhà bác Tâm vay nhiều lắm, vay các công ty con trong hệ sinh thái làm dự án xong chuồn ln ra ngoài, rồi ủy thác dtu cổ đông ko đc miếng nào. Anh Tâm khôn thế ai chơi:)

Cái này còn chưa kể việc lỗ quáy 2 nó quá ảo em ah…lỗ rất vớ vẩn

Nó tăng đầu tư nên khoản mục hàng tồn kho và tài sản dở dang tăng mạnh
bù lại chi phí tài chính tăng cao anh. Như này phù hợp với câu chuyện nó đẩy nhanh các dự án

Mua bây giờ đến lúc nó tạo ra dòng tiền ổn định và chia cổ tức tiền mặt, lãi hàng năm cao hơn lãi bank

Ko có mùa thu đấy đâu e.

em có thấy cái cái khoản lỗ 56 tỷ đó không? lỗ vớ vẩn…còn cá atf tất cả đều tốt nên trôn thấy mà

1 Likes

lúc KBC giá 13 2020 bây giờ chiết khấu xuống còn 10.x em cũng chửi như anh bây giờ vậy đó. Rồi KBC lên 17 em chửi ông ấy úp bố NĐT cuối cùng kéo lên 45 46

1 Likes

Không vớ vẩn đâu anh

cái này là chuyện riêng trong làm ăn kinh doanh em…mình hạn chế nói đến nó trên f không tốt đâu em.

1 Likes

Nhất trí anh

1 Likes

Cũng đến lúc trả lại giá trị cho SGT rồi.

2 Likes

Đòn bẩy là tốt để cho một siêu cổ. Vay lãi xuất thấp gần như ko mất gì để làm các dự án lớn trọng điểm tại các tỉnh thì cổ đông mới hưởng lợi.

2 Likes

Ngon rồi ngon rồi :slight_smile: bõ công thầy đầu tư

1 Likes

chiều mai lại ra thông tin chốt ngày chia…có thể là thứ 3 chốt luôn. SGT có thói quen kỳ lạ như là văn phóng thiếu ngươif làm ấy

1 Likes
1 Likes

Liệu lùm xùm gần đây giữa anh Tâm và chị Yến có ảnh hưởng đến SGT ko các bác, thực tế KBC đã chịu ảnh hưởng lớn rồi

Được phê duyệt tăng vốn trong hoàn cảnh nhạy cảm thế này là cáu trả lời đanh thép nhất

2 Likes

Giống ITA thui

Đầu tư là kì vọng cho tương lai. Nhưng kì vọng có cơ sở
Gió đông sắp nổi chưa các bác

SGT KBC hay nói chung hệ sinh thái anh tâm trong đó có tập đoàn đầu tư Sài Gòn , đang rất mâu thuẫn lợi ích ,