SGT sự chuyển mình trở thành doanh nghiệp BĐS đô thị và công nghiệp hàng đầu VN >>Qũy đất phát triển lên đến 3000-5000ha

Dự án Khu đô thị mới Nam Vũng Tàu có diện tích 69,46ha, tổng mức đầu tư dự kiến 4.620 tỉ đồng. Dự án sẽ được thực hiện tại phường 10 và phường 11, thành phố Vũng Tàu, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.
Dự án được quy hoạch xây dựng khu nhà ở liền kề, biệt thự, chung cư để bán, trung tâm thương mại, đồng bộ về hạ tầng xã hội và hạ tầng kỹ thuật đáp ứng nhu cầu nhà ở của người dân khu vực.

5 Likes
4 Likes

Lên 3x rồi 6x nhẹ nhàng như CSC chăng ae. Độ khủng của DN BĐS SGT thì theo dự kiến của Ad là sẽ vượt SIP vì nó còn kết hợp cả khu đô thị nữa

2 Likes

SGT sắp tới sẽ thêm khu hơn 500 ha tại Long An để làm khu dược phẩm chế xuất để sản xuất Vaccine anh em rồi mới thấy SGT đẹp và khủng
Đại sứ quán Ân Độ cũng đang xúc tiến thành lập khu công nghiệp “Công viên Dược phẩm” có quy mô khoảng 500 ha với vốn đầu tư ban đầu khoảng 500 triệu USD, với mong muốn tạo ra công ăn việc làm cho 50 nghìn lao động trực tiếp và 200 nghìn lao động gián tiếp và doanh thu xuất khẩu đạt khoảng 5 tỷ USD

https://moit.gov.vn/tin-tuc/thi-truong-nuoc-ngoai/an-do-hop-tac-voi-viet-nam-thu-nghiem-va-san-xuat-vac-xin-nanocovax.html

3 Likes

chắc chắn giá đỏ sẽ lên lại thuyền với ae, mất hàng cay thật

2 Likes

Khả năng mai SGT đỏ, đợt vừa rồi cứ chạm mốc 22 là lại xuống, tranh thủ múc được

2 Likes

Múc mạnh :slight_smile:

1 Likes

Chart tuần nhìn quá ngon. Qua lễ chắc bay banh nóc

3 Likes

Cút vét cuối cùng chăng :laughing:

1 Likes

Thúy Vân ngồi xổm là đây anh chị em ạ

1 Likes

Em ko rành mấy cái TA này bác ah

Lần này dự bay lên bn hả bạn

Đánh cổ dạng như SGT thì vứt hết mấy cái biểu đồ đi, dựa vào biểu đồ sẽ làm giới hạn tầm nhìn dài hạn và hậu quả là mất ăn siêu cổ. SGT thì lấy SIP, KBC mà tham khảo chũng nó ngồi chung năm đó. Tức là SGT còn tăng hàng trực lần nữa.

1 Likes

Cũng như bên IDJ mấy ông nhìn biểu đồ chốt non, hôm nay vẫn cung.

1 Likes

Mình kết hợp 2 trường phái. TA+FA kết hợp nó hợp với bản thân mình hơn, nhưng chưa chắc hợp với tất cả mọi người. Nên đoạn này mình no comment :slight_smile: Không có một trường phái / chiến thuật nào đúng cho tất cả.

2 Likes

Target tùy tâm thôi bạn :slight_smile: Mình đang giữ nhiều hàng. Kỳ vọng cũng cao. Chỉ là nói target thì nhiều anh chị em e là không đủ kiên nhẫn đu theo được.
Thôi thì thuận theo thời thế thôi

2 Likes

Có tố chất người giàu hay đã giàu chưa mà suốt ngày trích dẫn thế, khi bạn giàu có thành công bạn nói cái gì cũng dc, chưa giàu thì hãy im lặng, hãy làm việc để đạt kết quá

2 Likes

đội lái đã lên tiếng rồi.Đội a7 đã vào hàng,hàng ngon ntn chắc điều chỉnh tý nữa tôi vào

2 Likes

1 tòa chung cư xây cho thuê đã hòa vốn điều lệ rồi,còn bao cái khác nữa.Chính xác siêu cổ là đây chứ đâu

1 Likes

Hết giờ giao dịch rồi nhé :slight_smile:. Tí nữa là nghỉ lễ rồi. He he

2 Likes