SHB cơ hội đã đến hay chờ tiếp

Kế hoạch bán vốn tại SHB Finance đang được SHB thương thảo với 2-3 đối tác nước ngoài này từ tháng 4/2020 đến nay mà chưa động đậy.
Dự kiến hoàn tất trong năm 2021. nguồn tin bán với giá 39. Giá hiện tại SHB 22.20 ngày 17/12/0221.
Các bô lão cho mình ý kiến thêm, vì đã vô full em này.
Mình cảm ơn.

SHB qua 22 chắc về 16.x quá. Nhưng thôi, trăm sự nhờ anh híp cùng nhóm x dẩy em nó lên. Về cơ bản thì ngoài bán vốn, liếc qua mấy dự án của anh bên bđs thì hi vọng cùng hệ sinh thái nó hỗ trợ nhau làm đôi bạn cùng tiến. Nhưng full thì hơi liều nhỉ :smiley:

1 Likes

Hi vọng, theo thực tế thì hơi khó. Còn nửa tháng là hết năm, event chắc ko thể rồi.

1 Likes

trong bối cảnh ngành bank đang mò đáy thì cũng khó thật. :sweat_smile:

bố con thằng hiển thì ko chơi đc

1 Likes

Đến lạy ông nội hiển, đang bán thêm 1x triệu tồn kho từ đợt trả cổ tức…. Giá có thể xuống 18

Con này chu kỳ tới về vùng 2000 vnđ thì mua dần, chờ 5 năm sau may có ăn! Hết vị rồi

Va vào bố con thằng hiển mõm khắm cực cay đít lắm , tôi cạch con shb lâu rồi, ko chơi đc

Va 2 lần gãy hết 2 cay.

Ôi tím rồi

SHB hàng trôi nổi đi đâu hết rồi, có khi nào a H đã gom ko cho nhỏ lẻ ăn chăng? Thanh khoản vài chục tr nay còn đâu?

Nghỉ rồi, chia tay

tôi cũng hòa giá mua nên nhẩy tầu từ mấy hôm trc rồi. bố con nhà thằg hiển này ko chơiđc