Siêu cổ BDS xứng đáng x hàng chục lần hàng trăm lần tài khoản siêu bom tấn! càng chiến tranh thì tiền bơm càng khủng, tài sản lai càng tăng giá phi mã!

Api cô đặc hơn nên em thích hơn.mong rũ xong đi nhanh nhẹ hơn

Các dự án khá tốt nhưng API và IDJ em thấy nợ khá lớn đặc biệt là nợ ngắn hạn, bác chủ đánh giá sao về vấn đề này ạ.

Nợ ngắn hạn đây là nợ tốt nhé! Trong đó khoản mục nợ chủ yếu tiền đến từ khoản người mua trả trước chiếm hơn 1.900 Tỷ đây là dòng tiền từ mũi né - khoản này chiếm 3/4 khoản mục khác - thì khoản này quy 4/2022 sẽ bắt đầu hạch toán LN thì mục này sẽ giảm dần! Cho nên bác ko hiểu nợ ngắn hạn là xấu! Chị Phí khoản nợ phải trả idj api rất thấp nhé chị phí nợ ngang bách hoá cửa hàng tạp hoá vậy - cho nên ko phải lo

3 Likes

Sang tuần chắc sẽ kéo lên chốt chia cổ tức 5x là đẹp! Chia xong nó kéo mới ác - nhịp này rũ bọn né chốt cổ tức!

1 Likes

Ok, cảm ơn bác.

1 Likes

Ngày 6 là ngày giao dịch ko hưởng quyền đúng ko bác

Gấp nghìn trăm lần thì gọi cả họ hàng hang hốc nhà mày vào mà mua, lên đây lùa gà hả thằng thất đức, loại vô nhân tính

BẤT ĐỘNG SẢN CÒN RA NHIỀU TOPIC THẾ NÀY THÌ KEPPERs ĐÔNG VÔ SỐ, CHƯA LÊN ĐƯỢC ĐÂU. HẾT QUÍ I SANG NĂM HÃY NGÓ ĐẾN

Idj tiếp tục phát hành trái phiếu cho APEC nào cuộc chơi lại tiếp tục bắt đầu - doanh nghiệp làm ăn chuẩn giờ trái phiêu xanh như apec sẽ lai lên ngôi

1 Likes

Khát vốn. Vậy ngân hàng lãi rẻ hơn

về lại 15x để mucd thêm. 100k vẫn thây ít quá

Thị trường hôm nay rũ cái rồi vượt 1.300 phải không ace

Nới rom thì BĐS như IDJ lại lượm tiền rồi

rũ phành phạch

Homnay giảm kiểu tuột dốc thế này thì khó khăn hết tuần mất?

Ôi các con giời vẫn nghe cái thằng bú liếm cho Lăng lắp à. Room aps cno chửi cho kìa =))

hàng của a lăng kinh đó
từ idj tới api phong cách giữ vững như có đội lái phía sau vậy :)))

Vâng lên văn phòng mới biết. A Lăng là ng ăn chay, miệng thì cứ tâm với lành xong đi úp bô nđt cầm tiền cho con =)). Đúng là những thg nói đạo lí thì thg sống như…

lại còn cả ăn chay tụng kinh niệm phật nữa thì kinh rồi
nhất a lăng và gia đình rồi :))))