Siêu cổ BDS xứng đáng x hàng chục lần hàng trăm lần tài khoản siêu bom tấn! càng chiến tranh thì tiền bơm càng khủng, tài sản lai càng tăng giá phi mã!

:grimacing:

1 Likes

về 6 múc đẹp

Chuẩn bị nộp tiền mua api aps nữa. Hệ sinh thái apec cũng ác đó

xuân tóc đỏ này bị chửi từ fb sang đến diễn đàn vẫn múa mép được à, mày show mẹ tk xem còn cầm cổ idj với api nào không, hay chạy mẹ mày ròi.

1 Likes

Roanh nghiệp tỉ đô giá Cp bằng 2 cốc trà đá. Tin vào cái thằng Lăng có mà ăn cái đb ấy :))

1 cốc trà đá thui bác

Về 5k bị hốt xác rồi

Thất đức thật thế mà suốt ngày ăn chay với chả đạo phật. Mất dạy

múc được chưa các bác, căng quá rồi

Rêu rao từ đầu năm cái khoản người mua trả tiền trước cái đ’ gì ngàn tỏi cho Mũi né book vào Q3 lãi khủng , đến khi BCTC ra thì rõ xạo lol hehe

Có mấy k thưởng về đã trả lại cho thằng lăng để nó để bàn thờ cúng tiên sư nhà lăng loàn

1 Likes

Bị thằng lưu manh nó lừa r

Cái con cổ phiếu như con API IDJ ấy á, rẻ rách cũng phải 500k đấy Xuân ơi là Xuân

Vừa nhận đc tin hót từ a lăng loàn đây các cổ đông api- idj- aps ơi: đó là anh L sẽ bảo tay chân k bán nữa mà sẽ gom mua lại để tết anh ý phúng viếng gia tộc a ý = cổ phiếu hst của a ý ạ. Chúc mừng cđ hst apec

thua :)))

1 Likes

Đáy quanh đây?

A Lằn cho api về đến đây chứng tỏ a rất lạnh lùng. Đứa con đẻ mà a chơi ác. Chỉ vì tiền. A bán thì ai mú đc cho lại

1 Likes

ý xời :))))
hồi nào còn hót khỏe lắm mà :)))

oẳng hết rồi các bác