Siêu cổ LDG - Cơ hội cuối cùng cho ai chưa kịp lên tàu

, ,

Mình dự sau này Long Thành sẽ phát triển cực thịnh, vượt Sài Gòn đó vì 2 lý do quan trọng và một trong lý do đó là chính phủ dồn nguồn lực phát triển csht Đồng Nai , Long Thành vả Sân bay Long Thành

Cụ có target nào cho em LDG ko ah, e cũng quan tâm em này cho trung hạn

1 Likes

Nếu 2022 mở bán đc hết viva park, ldg sky thì lợi nhuận tối thiểu 1500 tỷ. Target 5x. Còn ra thêm thông tin về ldg miền trung (bãi bụt) thì phải 7x. Vì dự án bãi bụt rất tiềm năng. Chỉ có 17 chủ đầu tư được cấp phép xây dự án tại đây nên quỹ đất cực kì khan hiếm.

3 Likes

Nghe phong phanh ldg river cũng chuẩn bị mở bán, vậy 2500 tỷ lợi nhuận trong 2022 là có thể chứ ko phải bơm thổi.

1 Likes

Dự án bãi bụt sơn trà đã được sacombank đầu năm 2021 cấp vốn 300 tỷ, ân hạn 24 tháng, thời hạn 60 tháng. Một quỹ ngoại rót 100tr đô (tổng 350tr đô).
Vây 2022 là hết ân hạn, nên 90% năm nay sẽ có thông tin chính thức về dự án này.

Bác có thông tin gì về BCTC 2021 chưa ah, không biết có nhiều thông tin khả quan ko, em có ít LDG vẫn trụ vững qua đợt rồi

Trong tuần sau chắc là ra thôi, có là mình sẽ phân tích.

5 Likes

Vâng tks bác nhé. Sang tuần chắc vào thêm ít bác nhỉ

1 Likes

em nhỡ đu tất tay giá 27 lúc chạm đáy ko có tiền múc giờ nhìn ae kiếm lãi em thì mong về bờ lẹ lẹ

1 Likes

Mình canh ngày 19 và 20 nên đã bắt được ít hàng đúng đáy, kể mà bác vào đúng hôm 20 là đẹp, đến nay +21% luôn rồi :smiley:

3 Likes

Ngày nào mình cũng phân tích một chút về ldg trước ato cho mọi người tự quyết định mua bán, nhóm mình ko lập ra để khuyến nghị nên anh chị em vào nhóm đừng hỏi mua được không nhé :smiley:

2 Likes

LDG rất có tiềm năng. Anh em có hàng nên đi dài hạn

2 Likes

Đúng thế bác ơi

1 tô phơ Thìn đôi dc 5CP của LDG . Đúng là giá đồng nát

1 Likes

CĐ LDG hold thôi, bán rồi lại phải mua cao hơn thôi

Công ty có đầy đủ kế hoạch kinh doanh từ 2022 đến 2025 rồi, có khi ăn hết vòng đời 3 năm này cũng giàu sang phú quý. Tài sản nhân 3 nhân 5.

2 Likes

Kiểu gì sang tuần cũng bị rung lắc mạnh, cứ bình tĩnh mà mua thôi…

Không biết kế hoạch có thay đổi gì không bác ơi?

Pháp lý thì trên tổng có chính sách rồi bác. Nên kiểu gì trong 2022 cũng xong hết thôi.

Mọi vấn đề của LDG chỉ là pháp lý thôi. Chứ đất sạch đã có, tài chính cũng thoải mái. Lãnh đạo thì giỏi và có tầm nhìn.

1 Likes