Siêu Cổ Vang Danh Thiên Hạ - Sở Hữu Dự Án Đẳng Cấp Thế Giới

Dạo quanh một vòng, thấy Pic A7 là nhiều nhất, đông nhất. Tất cả đều tập trung cổ đất, cái này là chuẩn xác, giá đất phi mã, DN nào sỡ hữu quỹ đất khủng, giá vốn rẻ từ nhiều năm trước thì vô tình lại càng rẻ hơn tại thời điểm này rất nhiều, tìm được những DN sở hữu được những dự án giá vốn rẻ như cho là cực kì hiếm ở thời điểm hiện tại, hoặc nó đã phi x3x4 lần rồi . Ae đã lồi mồm với những siêu phẩm HDC, NHA, TDC … Nay xin giới thiệu với ae một siêu phẩm bùng nổ ngay trong năm 2021, ăn liêp tiếp trong các năm 2022-2025 . Sở hữu 1 trong những đại dự án, đẳng cấp thế giới, khu dự trữ sinh quyển, tài nguyên thiên nhiên thế giới tại đảo Cát Bà.
Đó là VCR. Khủng long VCR chính thức được đánh thức sau ngày 22/3/2021 tới đây, ĐHĐCĐ Vinaconex ITC.
Về FA: VCR sở hữu đại dự án cát bà amatina 172ha tại đảo cát bà, nằm ngay vị trí đặc địa, đường xuyên đảo đẹp nhất vịnh bắc bộ chạy qua dự án .

• Pháp lí hoàn thiện, đất sạch, cơ sở hạ tầng GĐ 1 đã cơ bản hoàn thiện từ 10 năm trước .
  • Giá vốn cực rẻ, vì từ 10 năm trước, tham khảo giá đất xung quanh dự án từ 50-80tr, đặc biệt có những vị trí 100/m2 tại TT cát bà cũ .
  • Quy hoạch điều chỉnh đã được phê duyệt ngày 15/12/2020 xem tại link:
    https://vinaconexitc.com.vn/img/userfiles/files/Pheduyet%20dieuchinh.pdf
  • Quy hoạch điều chỉnh mới tăng thêm diện tích đất ở, gia tăng thêm LN khủng .
  • Quy hoạch mới đẳng cấp, tất cả BT đều view sông, view biển cực kì đẳng cấp .
  • Điểm đặc biệt của dự án là sổ đỏ vĩnh viễn, hiếm có khó tìm khi có một dự án đô thị du lịch nghỉ dưỡng mà lại có sổ đỏ vĩnh viễn.
  • Kế hoạch thực hiện dự án trong năm 2021 xem tại link :
    https://vinaconexitc.com.vn/img/userfiles/files/062_BC_HĐQT.pdf
  • Dự án có quy mô rộng lớn, gấp 1.5 lần TT cát bà. Dự kiến dự án đem lại LN trên 10 ngàn tỉ khi hoàn thành toàn bộ dự án trong giai đoạn 2021 - 2025.
  • Đây là dự án trọng điểm, mang lại LN lớn, là bệ đỡ nâng tầm thương hiệu Vinaconex, được TCT tập trung toàn lực hoàn thành .
    LĐ DN: Được LĐ bởi Đào Ngọc Thanh, cha đẻ, CEO dự án tỉ đô ECOPARK .
    Về TA: Tích lũy đi ngang 5,5 tháng, và giá vẫn đang trong vùng 2x, là cơ hội lớn cho tất cả ace.
    Như vậy đã hội tụ đầy đủ Thiên thời ( giá đất phi mã, tiền bơm như rác ) Địa Lợi ( Vị trí dự án đặc địa, hiếm có tại đảo Cát Bà ) Nhân Hòa ( LĐ giỏi, có tâm có tầm )
    CK là kì vọng vào tương lai, giá thường sẽ chạy trước từ 6 tháng - 1 năm, các ae đợi lúc nó xây xong, mở bán, book DT LN , cả làng khen ngon, BCTC đẹp, PE rẻ quá khi đó đã phi xxx lần .
    P/s: Không khuyến nghị mua bán, mua bán tùy ace nhé, lập pic ra mong được chia sẻ từ CĐ, thông tin chính thống, nhận định và đồng hành cùng các bác cho đến khi dự án hoàn thành .
6 Likes

Sau ĐHCĐ sẽ trình chiếu phim 1/500 cho tất cả ae + bản quy hoạch chi tiết cho các đại cao thủ vào đếm cua.

Con này sàn Upcom à bác?

1 Likes

Đhcd khi nào thế bác ơi?

1 Likes

Upcom bác nhé. Phi cho phê, bác nhìn VEF là biết, vèo cái từ 1x lên 1xx.
ĐHCĐ ngày 22/3, thứ 2 tuần sau .

Đánh nhanh con này tầm này liệu có ổn ko bác để e lên tàu với :grinning:

1 Likes

Tất cả những gì tốt nhất em tóm lược trên rồi, bác tìm hiểu thêm để tự tin hold em nó. Cổ phiếu hội tụ đầy đủ thiên thời địa lợi nhân hòa, cực kì hiếm.

1 Likes

Vâng cám ơn bác, tại e mới tham gia nên cũng chưa có nhiều kinh nghiệm!

1 Likes

Hàng của bác giờ tam sàn liệu còn được mấy con hả bác?

1 Likes

Hiếm lắm bác, đa phần đều phi hết rồi SJS HDC … còn xót lại mỗi VCR, ngay điểm nổ sắp tới, chân sóng.

1 Likes

Hữu xạ tự nhiên hương, dòng tiền thông minh nó có mắt cả bác ah

1 Likes

Lên tàu thôi mấy bác ơi em này chạy còn dài

1 Likes

Giá hiện tại vẫn đang trong vùng tích lũy, vượt 27 sẽ phi thẳng lên 3x.

2 Likes

Điều chỉnh là cơ hội lên tàu nhé ace .

Những con đã tăng mạnh như NHA TDC HDC sẽ còn tiếp tục tăng mạnh xx lần.

2 Likes

VCR sẽ bắt đầu book dt từ 2022 khi bàn giao nhà cho khách hàng. Năm nay thực hiện xây dựng khu BT4, khu B2 B3, căn hộ, khách sạn view biển CT01, CT02, khu Trung tâm Thương mại, hoàn thiện cơ sở hạ tầng cảnh quan.

AGR thoái hết mới chạy được

1 Likes

Ngon

1 Likes

Năm nay sẽ bùng nổ mạnh

1 Likes

Khi dòng tiền nó mà ngửi thấy thì kìm cũng chả được

1 Likes