Siêu Sóng P!

em thấy từ lúc bác nói siêu sóng p là nó bắt đầu cắm đầu đi xuống thì em hỏi thôi nhưng chắc lần sau em thấy bác hô là e phải chạy trc cho đỡ mất lãi chứ ko thì chết

TT hôm nay tuy giảm mạnh nhưng lực bắt đáy đã tăng đáng kể. Mã sàn tuy nhiều nhưng lượng chất bán ko cao…

Phiên sáng mai khả năng VNi sẽ về vùng 1.210-1.215
Hy vọng phiên chiều có bộ đội giải cứu!

2 Likes

Chưa có động thái gì từ cq quản lý, bọn PS còn đánh xuống nữa. Lại béo tây và quỹ thôi. Mợ chúng nó được mấy hào mà phá hoại cả thị trường và bán mình cho tây.

1 Likes

Chú có nhầm ko, ít ra anh hô từ tuần trước nữa

1 Likes

nếu không có giải cứu thì đi bốc cớt cả lũ à bác chứ e nhìn mấy con kể từ lúc bác bảo siêu sóng p giờ nó cắm đầu đi xuống cả cũng may e chốt được hết dcm rồi còn bsr chốt 2/3 rồi

em chả nhớ rõ nữa vì topic bác mở nhiều quá nên nó trôi mất chứ không em tìm lại cho bác xem ngay
topic này của bác đúng không SÓNG THẦN P đang tới! bác mở topic ngày 4/6 mà lúc đó bsr cũng giá 30 rồi mà từ hôm đấy đến nay ai mua vào đều lỗ cả

Nếu nói t3 thì dư rồi chú: Chú đừng đổ oan cho anh

1 Likes

Xăng lên 33.100đ :joy:

2 Likes

em thấy bác lên topic hôm 4/6 mà nếu như mua phải 6/6 mới mua đc cổ chứ mà mua ngày hôm đó lên đc tí xong rồi lại giảm mà

Ko khủng hoảng kinh tế,ko thiên tai dịch bệnh mà giảm thế này thì cứ chọn mã ngon mà húp thôi

6/6 là thứ 2: hàng thứ 5 về

Cố tình bới bèo ra bọ bác giải trình làm gì.thắc mắc lên phường !

1 Likes

Chú phải so sánh P với những mã khác trên TT xem thế nào?
Ai ko mua P mà mua bđs chẳng hạn thì chỉ có cắn ớt

topic bác lên ngày 4/6 mà thì anh em đu sau đều phải mua ngày 6/6 đó bác mà từ hôm đó đến giờ cao nhất nó lên đc 32,7 mà anh em đu sau giờ thì chỉ có hòa chứ có lãi đc mấy đâu

Bới cũng chẳng được
Họ thích cứ bới thôi
P dù sao vẫm mạnh hơn số đông còn lại

Ko thua là may rồi ông còn đòi lãi,muốn lúc nào cũng lãi thì về bán trà đá nhé

Há há TT này hoà được là quá giỏi rồi chú

em có bới đâu chẳng qua thấy bác hô kinh quá nên e phải chốt lãi cho chắc vì thường lúc mà lắm người hô rồi thì lúc mình nên đi ra nhường phần cho người khác bác ạ

em chỉ thắc mắc siêu sóng nó có kinh bằng hồi bank thép không thôi chứ đợt đó đánh thì phê chứ dầu đánh vui vui kiếm tiền ăn sáng thôi

Cùng ngày đó nếu chú mua con CEo thì bay mất gần 20%