Sóng 5 lớn? vớ vẩn!

Bọn nhiều tiền mang ơn nhà nước chính phủ. Đại gia cũng phải cúi mặt trước quan chức. Vni là bộ mặt quốc gia, sao chúng nó dám làm bậy được.

2 Likes

à em đang nói mấy phiên nữa hàng về mà bác, chứ nay chắc xanh rồi. Phiên đầu năm nào chả thế.

Cái này tùy vào thép. Bọn thép mà lead được thì có cơ đó.

2 Likes

Đầu tư công đó bác, em thấy media đang bơm tin. Chắc cũng được 1 đoạn.

Cụ chơi bài cũng phải gọi là sát phạt ấy

Đtc làm gì có con nào khỏe đâu mà lead được. Muốn lead phải vừa kéo được điểm vừa kéo được vol.

3 Likes

Rồi sẽ đến lượt các ngành khác mà bác, bơm tin để lấy lại tâm lý tí đã.
Lúc nào bác rảnh nói thêm về mấy ngành âm âm gì đó đi bác.

Có một câu nói trong chơi bài ấy:

“Nếu ngồi bàn poker 15’ mà vẫn chưa biết ai là thằng ngu thì bạn chính là thằng ngu đó.”

Trong chứng khoán cũng vậy, chơi một thời gian mà vẫn không biết ai sắp bị úp bô thì bạn chính là thằng bị úp bô.

2 Likes

:sweat_smile: Thầy cho em xin lời khuyên là Vni đến vùng điểm nào thì em nên thoát hết hàng để có chút lãi ăn Tết ? Hoặc là dấu hiệu nào của các con lead không vậy Thầy ?

Cứ theo HPG ấy. Nó lead thì hold thôi.

2 Likes

Nếu dòng họ VIN nhập cuộc ngóc đầu 15 độ, thì càng hold chặt phải ko Thầy ?

1 Likes

Vin mà phi thì cả dòng bds phi.

2 Likes

VRE nhập cuộc chơi.

3 Likes

Chiều nay Tím hết ko T?

:innocent: hy vọng bà con dòng họ, cháu chắt của VIN càng vào càng đông vui. Em đang ôm CEO, hy vọng Tết có bánh chưng.

1 Likes

Đội Vin vào cái uy tín hẳn.

2 Likes

Thầy đoán như thần. HPG mà chịu lead thì sẽ kéo tt vào nhịp tăng, kết hợp anh Vượng thì chỉ số đẹp như mơ

Chuẩn bài

1 Likes

Cứ theo bài này mà đánh, vol giảm giá giảm là bên bán yếu, vol tăng giá tăng là bên mua mạnh, theo phe mua thôi.

2 Likes

Cứ mỗi ngày lại giảm thêm tý

6 Likes