Sóng chủ 2021 Cổ phiếu dầu khí trở lại mạnh mẽ

2021 tiếp tục là một năm thành công rực rõ của NĐT trên thị trường chứng khoán. Ngoài nhóm cổ phiếu chứng khoán, ngân hàng, khu công nghiệp tiếp tục gặt hái nhiều quả ngọt, thì chúng ta sẽ thấy nhóm cổ phiếu dầu khí sẽ trở lại mạnh mẽ hơn bao giờ hết.
Đi lên từ chân sóng cùng quý nhà đầu tư, giờ cổ phiếu dầu khí bắt đầu vào thân cá.
PVD 13-13.5--------->> 15----->> 18------>> 22-------->> 25------>> 28----->> 32---->> Chuối dự rằng PVD sẽ cán 60, một điều không tưởng những sẽ đến.
PVS không kép cạnh=========>> nay 21====>> 24====>> 26, và cái đích chốt nắm đỉnh cao sẽ là 4x.
PVB bé hạt tiêu nhưng cũng phê lòi mắt========>>> 40
Chúc quý nhà đầu tư 1 thành công rực rỡ với nhóm cổ dầu khí, thiên thời địa lợi nhân hòa. DK đã vào uptrend và giá sẽ cán đích 68 2021.

21 Likes

em đang cầm PVS anh ạ

2 Likes

Bác chuối “sâu” hết hàng lên nhỉ. :smiley:

1 Likes

undefined-1677320563368.png|200 x 200

Nhiều đăng kiểm viên không dám đi làm vì sợ công an bắthhh

4 Likes

Năm nay sóng chủ là sóng dầu khí đó anh em, chứng khoán có mạnh nhưng sẽ k thể bằng dầu khí, cho dù kết quả kinh doanh không phải là tăng trưởng mạnh, nhưng rổ giá cổ dầu khi thì năm nay tăng trưởng tuyệt vời, ăn bằng lần.

3 Likes

Show để anh em chiêm ngưỡng no qua từng đích bác à.

2 Likes

sợ con PVD của bác chuối quá, trần ùng ục ngay từ đầu

1 Likes

Xưa mới biết đánh chứng, Chuối hâm mộ bác lắm, nhưng sau không thấy bác đâu, giờ được gặp lại người anh em ở sân chơi này thật vui. Chúc bác luôn khỏe mạnh và thành công 2021.

2 Likes

bác cứ quá khen, hom nào về hải phòng mới bác con ghẹ nha :sweat_smile: :sweat_smile:

3 Likes

Tuần mới cặp PVS PVD rung chút cho rụng rồi rít thẳng 25, bất chấp bà con chim lợn.

3 Likes

PVT có vị j ko Chuối? Hôm t6 thấy ce

Cứ dòng chứng mà dã. Đặc biệt VND.

2 Likes

Nhóm chứng đợt rồi chuối đã chọn và đánh giá cao nhất thằng VND này, ăn nhịp từ 15.8 lên cũng ngọt ngào.
Chúc bác tiếp tục thành công.

1 Likes

Đã chia sẻ anh em room zalo khi em nó khởi động lại 13. và mục tiêu lần này cán 17, năm nay ôm sẽ lên tầm 25, trở lại với đỉnh cao,
Nhóm logistic 2021 sẽ up rất mạnh HAH GMD. Mãnh hổ GMD, hổ con HAH

2 Likes

Zalo bác xin gia nhập mãi mà chưa đc hjx

bác chuối cũng chiến VND ah, trùng hàng với only hehee

Cặp PVD PVS - Siêu cổ 2021

4 Likes

PVD PVS tăng cực mạnh không phải vì KQKD 2020 đâu ạ mà vì một cái nghị quyết… anh em tìm hiểu nhé.

1 Likes

Chuẩn bác, anh em nào mà nhìn FA mà đánh thì giờ không dám xuống tiền múc PVD trong khi 2021 em có mục tiêu 6x, ngoài sức tưởng tượng của NĐT luôn, 25 em nó tuần này cán vượt roài.
Hở ra là mất, tại sao vậy?

3 Likes

dưới đấy có bác hailuabionchung rất vui