Liên thị trường - Sự vận động thị trường cổ phiếu

Bác Bill cho em hỏi nhờ ạ, giá dầu giảm mạnh mà dòng P nay kéo thì vào có được ko bác

P tôi cầm pvs hỗ trợ 22.5-23. Tôi vừa xuống tàu phần margin 25.1, hnay kể cả có hàng sẵn cũng k ưu tiên nhập hàng, còn quyết tâm nhập hàng thì cứ chờ ATC :D; Trao đổi ý kiến cá nhân, xp nói leo bác Bill nhá.

1 Likes

Ui bác hàng ngày vẫn gom đều đặn Cig :smile:

1 Likes

:money_mouth_face:

Thị trường đỏ - nhưng mà :sweat_smile:

→ ko cho cổ đông DIG đc cây Ce thì tàm tạm 1/2 CE trong TT đỏ này cũng gọi là vui như CE rồi nhỉ

26 Likes

Dig quá đẹp bác Bill

Dù sao cũng là 1 cây nến thoát khỏi nền giá!

Với cây nến này thì cũng “make sure that” → giá hướng đến 50
(mấy phiên qua bọn nào hô DIG xấu kêu bán thì mn cứ đưa vào list đen, 1 là kiến thức chúng kém cỏi , 2 nữa là bọn bất nhân tiểu tốt)

42 Likes

DIG & CEO phiên nay đều đẹp rồi ạ. Cảm ơn bác Bill !

1 Likes

Chuẩn bác.

1 Likes

Cảm ơn Anh Bill, em vững tin

1 Likes

Ceo nhịp này khéo còn khỏe hơn Dig chú Bill nhỉ?

1 Likes

Bác bill nói đúng do thấy nhiều ndt nhỏ lẻ giữ DIG . Bọn bất nhân đấy suốt ngày rung doạ khổ cho nhiều người không hiểu mà phải cắt lỗ . Trên thị trường vẫn còn những người tử tế như bác thật đáng mừng !!!

1 Likes

Cảm ơn bác Bill vì những nhận định. Chúc bác nhiều sức khoẻ…!!!

1 Likes

Đường dài mới biết sức ngựa hay! mỗi con khỏe mỗi kiểu – Cứ đứng núi này trông xóm nọ ko làm giàu đc!

14 Likes

Chúc bác Bill & mọi người cuối tuần nghỉ ngơi thư giãn bên gia đình ! Cuối tuần là thời gian yêu thương nhau hihi

1 Likes

Quá hay bác, em ko có DIG nhưng em có CEO😍

1 Likes

DIG - CEO hình như cùng 1 team

12 Likes

Hihi. Cháu vào cả 2 con đó mà chú. Cơ mà sắp tới CEO nó pht mà NAV của cháu thì còn ít quá nên định hỏi chú tầm 2 3 tháng nữa con nào khỏe hơn để cháu cắt 1 ít con còn lại mua pht ý mà :smiley:

@Mr_Bill_G xem giúp em con PDR với.

Short PS chuẩn bị nằm im rồi ae ơi :shushing_face::shushing_face::shushing_face: