SuperNova - Vụ nổ siêu tân tinh

Đủ bản lĩnh không kk :smiley:

2 Likes

Bán bò tậu ễnh ương =))

1 Likes

Chỉ là dấu chấm hỏi thôi mà bác.

1 Likes

Vẫn là câu nói cũ, thị trường hàng trăm mã, nhiều đã tạo đáy xong, sao phải nhảy vào cái hố sâu tăm tối đấy ))

1 Likes

Tam sàn vô vàn mã đẹp…Cơ sao lại lao đầu vào mấy cổ rác như PDR NVL chứ? Hi vọng gì ở đám này? Hay đếm cua qua lỗ tồn kho bất động sản rồi 500k là rẻ rách? :slight_smile:

1 Likes

em đang kẹp 5k treo ATO từ 22h00 hôm qua, treo ATC từ sáng nay mà vẫn ko đến lượt bác.
Khiếp, tránh cho lành

2 Likes

Kẹp xong trói sàn không thoát được thì phải chịu thôi. Thị trường đầy mã vùng này mua mã nào cầm sang năm đều ăn, ăn nhạt mồm chút không được hay sao? Cứ phải ăn mặn, ăn phồng mồm mới được à? :smiley:

2 Likes

Em hotgirl Nô giờ nóng quá, dạo 1 vòng diễn đàn thấy quá trời pic về ẻm :rofl:

1 Likes

Phương án hay mà bác Trinh…mà em thích chốt nay, còn múc thì thứ 3 tuần sau hơn bác ạ

1 Likes

em sai rồi, thấy bảo vào cứu, chết thì chết chung ai dè a Nhơn vẫn sống, có mỗi anh em bắt đáy chết

3 Likes

Trên đời này có 1 thứ giúp cho NVL thoát sàn là… thứ Bảy.

1 Likes

Em cho hỏi chủ nhật là thứ mấy :stuck_out_tongue:

2 Likes

Chủ nhật là ngày “chủ” chứ không phải ngày “thứ” nha bác.

2 Likes

Gọi là bác Nhơn hay bất nhơn ta? Họ bán cp lúc giá cao ngất ngưỡng, lời khối tiền, đến lúc giải chấp nhỏ lẻ tham gia giải cứu thì không thấy động thái gì.

2 Likes

bất nhơn

2 Likes

Ít ra cũng như CEO của PDR lên tiếng mua 20tr.
Có vẻ như hôm nay anh ấy đã mua dần một ít rồi. Chứ khi tăng vèo lại thì hàng đâu mà mua.
Anh Nhơn này chắc có việc cần tiền nên bán, giờ không có tiền để mua lại bác à.

2 Likes

Nova group đăng ký bán 150tr CP NVL và có đối tác mua.
Ở một mặt trận khác, anh Mượt và gia đình cũng đăng ký bán toàn bộ lượng cổ phiếu VIX sở hữu (khoảng 150tr) để chuyển hướng đầu tư.
Khung thời gian của cả hai deal này là 30/11 đến 29/12.
Nếu khéo tưởng tượng thì chúng ta cũng thấy điều gì đó.

4 Likes

tuần sau có giá đẹp là cứu hết thôi. cả NVL va PDR

2 Likes

Với tổng KL không đạt như kế hoạch thì hôm nay em mới giải ngân 30% KL em muốn mua. Trong tuần sau sẽ tiếp tục giải ngân 40% nữa và khi sự cân bằng xảy ra thì giải ngân thêm 30% còn lại.

3 Likes