Tam độc!

Đang cố kéo đó e ,nhìn thằng to đầu VCB

6 Likes

DRI trộm vía ghê

2 Likes

Chú ý những phiên 43k tỷ về nhé

7 Likes

Vậy em bán hết để mua tiếp hàng ăn Tết ạ :four_leaf_clover:

4 Likes

Chờ giá tốt ra 50 đi e

4 Likes

Úi, em lại không hiểu anh nói gì ạ? :thinking:

3 Likes

Chờ giá tốt. Ra 50% đoá chị ôi

3 Likes

Em đúng là Vietsub của chị. Ahihi
Cảm ơn em :heart_eyes:

2 Likes

muốn vượt được 1479 thì em nghĩ phải kéo bank, nên họ đang nắn dòng tiền lại. Nhưng cũng hện xui, tiền hơi điên.

2 Likes

Em đang nắm con GEX giá 46, khi nào mới nhả bớt hàng ra được vậy anh

1 Likes

Em chào anh @Rongdo007, anh @Meodoian, chị @hoathachthao và toàn thể anh chị ạ. Hôm nay đầu giờ sáng bận giờ mới vào Pic được.
Anh chị em trong pic nhớ đọc kỹ các bình luận của anh R, anh M, chị T nha.
Rất hữu ích nha. Đừng thấy TT xanh là đẹp nha. Một số mã có thể chuyển sang xanh tái bất cứ lúc nào nếu nội tại DN nó không tốt.

6 Likes

PLC vào được ko anh Rồng ơi

1 Likes

Ae canh kỹ con đầu to VCB,một khi nó giữ vững thì ok.Nó trở mặt là tạo lập sẽ cho TT trở mặt ngay

21 Likes

MSB đang chạm cản 27,1

6 Likes

Cho trả lời với nhé dù bạn không hỏi mình. Hihi
Hàng ăn Tết đang có giá cực đẹp nên bạn cứ vào hàng ăn Tết là an tâm ấm no, đỡ phải đi tìm hiểu nhiều bạn ạ. Tk của bọn mình toàn hàng ăn Tết, chỉ có xíu tiền là đi chơi linh tinh cho vui thôi.
Chúc bạn may mắn :four_leaf_clover:

4 Likes

cho em hỏi canh vùng giá nào vào ổn ạ! e cảm ơn anh nhiều!

1 Likes

Có những điều anh R, anh M, chị T không thể nó thẳng được do… nên anh chị em cần đọc kỹ và cố gắng hiểu sâu một chút ạ.
Chúc cả nhà mãi đầu tư an toàn.

4 Likes

cảm ơn bạn MISS triệu tym

2 Likes

Hàng ăn Tết là những mã nào thì bạn xem bản tin của @minhduc12122003 và đọc lại các tin của a R. Pvd psh szc đang ở vùng mua rất đẹp rùi, quay lại giá mà bọn tớ đã ăn vòng trước rồi

5 Likes

Bạn @miss ơi. Cho mình hỏi 4 mã ăn tết thì điểm mua giờ vào vẫn hợp lí à? Mình là F0 mong được hỗ trợ ạ. Tks bạn

3 Likes