Tam độc!

Chúc anh rồng và anh chị em ngày cuối tuần vui vẻ, yên bình. Ngày mai là đk gặp anh rồng trên sóng truyền hình rồi. Ngóng trông anh ạ

4 Likes

Have nice weekend e nhé

7 Likes

Dạ đúng anh.
Trong nguy có cơ. Nên cắt lỗ em vẫn luôn nhắc để anh chị em nhỏ lẻ lưu ý. Vừa rồi em cũng sai nhiều, mất khá nhiều. Nhưng thôi bài học luôn phải học, tay to còn chết…

Cổ phiếu cơ sở không về zero được, trừ hàng rác…
Cứ ổn định chia cổ tức hàng năm, cùng lắm nếu không thoát ra thì 1 thời gian cũng sẽ về bờ.
Em từng nhiều cổ như thế, không những về bờ mà còn sinh sôi nảy nở…Cổ phiếu em đầu tư nắm giữ 4÷5 năm là chuyện thường.
Đó cũng là 1 lý do mà em không chơi hàng rác,…đánh cổ rác thì sẽ phải có người rửa bát cho mình.

36 Likes

Chuẩn,cứ cổ cơ bản tốt mà chơi.Có những người chuyên chơi cổ có cổ tức đều và cao hơn LS ngân hàng,đầu tư vừa ăn cổ tức vừa theo kiểu tích sản.Còn cổ rác chơi phải nhanh,nhạy để tránh mình sẽ là người rửa bát,dọn mâm sau cùng .

21 Likes

Chúc a R và cả nhà cuối tuần vui vẻ

2 Likes

Chúc a Rồng cuối tuần vui vẻ

2 Likes

Chúc bác Rồng cuối tuần vui vẻ^^

2 Likes

Chúc a @Rongdo007 và mọi người có ngày cuối tuần thật vui vẻ.!

3 Likes

Chúc anh Rồng và mọi người ngày mới vui vẻ ạ. Thật sự F0 như tụi em phải nói là vào thời điểm này phải nói là cũng thật may mắn. Bởi vì, thị trường trong những tháng gần đây luôn thấy đổi chóng mặt vì các yếu tố như thiên nhiên, chính trị, lối đánh của BBs ngày càng đa dạng hơn,…Khiến tụi em biết nhiều hơn. Tuy hơi ngợp nhưng khiến tụi em tiến bộ nhanh hơn. Cùng với kinh nghiệm của bậc đàn anh đàn chị đi trước, phải đánh đổi bằng xương máu mới có được…Thật sự F0 tụi em cảm ơn những người giúp đỡ không vụ lợi, như các anh và các chị một niềm cảm ơn sâu sắc.

7 Likes

Cuối tuần vui vẻ và an nhiên các e nhé

6 Likes

Tks e,cuối tuần vui vẻ e nhé

4 Likes

Sáng thứ 7 trời đẹp quá anh à.
Chúc anh và cả nhà cuối tuần an nhiên và nhiều niềm vui :cherry_blossom::cherry_blossom::cherry_blossom:

8 Likes

Trong này trời u ám lắm e ah.Mưa bay lất phất,hơi se lạnh

8 Likes

Trời này nhậu là phê lắm anh ạ! :star_struck::star_struck::star_struck:

10 Likes

Ngày cuối tuần vui vẻ nhé a, nghỉ ngơi tối mai lên sóng nha anh :rofl:

5 Likes

Chỗ em đang ở thì trời lạnh nhưng lại nắng vàng. Thời tiết hợp để đi chơi lang thang lắm ạ, ngồi cafe cũng tuyệt :heart_eyes:

4 Likes

Hôm nay bọn nó bắt uống bia mới đau e ah :weary::weary::weary::weary::weary:

7 Likes

Chúc ngày cuối tuần an nhiên nhé anh Rồng và mọi người

4 Likes

Vậy thì tuyệt quá rồi e iu :rose:

4 Likes

Anh thì ai chả bắt được! :rofl::rofl::rofl:

9 Likes