Tâm sự A7. Kẻ hủy diệt sẽ phá mọi kỉ lục nhân nhiều lần tk của tất cả những nhà đầu tư vĩ đại nhất thế giới

A7 thấy đầu tư thật nhàn nhã. Sao các ae khổ thế ?!
Đất 10 năm nó x10, chọn con cổ đất khủng long bạo chúa thì cổ nó tăng hàng trăm hàng nghìn lần thôi.
Chẳng qua các ae khổ vì cái đầu bị nhiều trường phái nhồi sọ, ae chỉ muốn ăn của kẻ khác , dỡ nhà kẻ khác,nên suốt ngày canh chạy, canh úp thằng khác…chả hơn éo gì bọn trộm vặt.
Nếu đầu tư bằng tầm nhìn, bằng vĩ mô chính sách, bằng giá trị lớn lên của dn theo thời gian, ko xác định ăn của ai cả như A7, thì ae sẽ thấy thanh thản, hào sảng, chỉ cần mua xong đi ngủ, hàng ngày cổ động phong trào… Thế là sau nhiều năm tk tăng hàng nghìn lần, ko vất vả,
A7 thấy lạ là ck ông éo nào cũng khôn , khoe ăn nhanh, khoe chạy nhanh, khoe nhiều công cụ, điểm mua bán, …nhưng cứ toàn thua và nghèo , thật khổ sở cũng ko kiếm đc tiền.
A7 chả có công cụ gì chỉ nghĩ đơn giản như DIG nhà nó hàng chục nghìn ha đất, giá đất như Long tân lên 200 củ thì nó lãi vài trăm nghìn tỷ thì cổ tăng hàng chục lần…thế thì ôm ủ kĩ.

273 Likes

Thầy cho e xin ý kiến về con HUT với ạ

1 Likes

Haha công nhận bác 7 quá nhàn luôn nên mới rảnh đi comment, viết bài rất chăm chỉ.

16 Likes

3 Likes

DIG giá đất Long Tân mà 200 củ thì DID đất ngay bên kia đường thì sẽ thế nào nhỉ , vốn hóa mới có 150 tỷ à

Mua CEO DIG giữ auto giàu !

2 Likes

em vẫn cầm nguyên hàng,

Mỗi một giai đoạn lại x lần, cảm ơn a7

3 Likes

DIG, CEO ngày một tiềm năng

Thầy cho em hỏi về con DRH sau chia tách. Em cám ơn

ha ha kệ nó thôi :d

cho mấy thằng ăn line, gan thỏ nghèo khổ thầy ạ, doanh nghiệp đang làm ăn phát đạt, bán xong lại đua lại giá cao

Cuối năm sẽ rõ. Tiền ngấm dần vào đất thầy và đệ tử cùng ae con cháu mua ceo dig sẽ đau lưng vì cõng tiền.

Em cũng thấy vậy ôm rồi kệ, thi thoảng có đạn lại gom thêm. thế thôi đơn giản anh ạ

2 Likes

sáng em mới gia tăng ceo. thanks thầy ạ

1 Likes

Ok thầy !

e vẫn giữ chặt theo đúng tư duy của Thầy, Cám ơn Thầy và chúc Thầy thật nhiều sức khỏe ạ!

đẳng cấp!

1 Likes

Thật tuyệt vời cảm ơn Thầy tư duy của Thầy luôn luôn đỉnh.

Câu truyện truyền kì bài học cho con cháu

17 Likes