Tâm sự A7. Kẻ hủy diệt sẽ phá mọi kỉ lục nhân nhiều lần tk của tất cả những nhà đầu tư vĩ đại nhất thế giới

tuyệt vời thầy A7 sáng nay em gom thêm được DIG và CEO,cám ơn thầy nhiều

7 Likes

Cảnh giới triệu người có 1…

các chiên za cứ sợ nổ sợ bóng, sợ chiến tranh, … đất long tân 200tr/m2 thì dig đi cân tiền. l14 thì cứ ngồi im cũng giàu. các bố chuyên za càng lướt càng chết càng chạy càng dính mìn.

3 Likes

Anh là anh Giang mà Thầy nhắc đến trong livestream phải không ạ

2 Likes

Sút chán đi. Sút hết đi. Kkk

2 Likes

NÓNG: tìm ra cổ phiếu để nhân 300% trong mùa hè năm nay

Quyết tâm theo Thầy múc dig , ceo L14 và lỳ đòn, ôm

Cụ Buffet nói: nếu ko sẵn sàng giữ cổ phiếu 10 năm, thì đừng nghĩ đến việc sở hữu nó dù trong 10p. Từ ngày e theo A7 đầu tư cũng nhàn, chỉ mua ôm và thỉnh thoảng lên diễn đàn giao lưu a7 thôi. Mà hiệu quả ko cần phải bàn cãi

5 Likes

Thiên chức của anh em môi giới còn phải nuôi công ty chứng khoán nên cứ phải kêu gọi nhà đầu tư vào ra và vẽ vời phân tích tỏ ra nguy hiểm thầy A7 ạ. Anh em nào vô phúc đi sai luôn nghèo

2 Likes

66 Likes

Mua ngay PVC cổ phiếu trũng nhất dòng dầu khí vì Nga bắn hạ xe tăng của Ukraine 5 người thiệt mạng làm giá dầu leo thang. Năm 2014 giá dầu thấp hơn hiện tại mà PVC có giá 45 đấy.

Số lượng cổ phiếu lưu hành của PVC từ năm 2014 đến nay vẫn vậy. Giờ giá dầu cao hơn năm 2014 thì PVC xứng đáng có giá 6x

1 Likes

1,5 tr cp bị cướp trong chưa đến 1 p. Ngoài xã hội bao nhiêu kẻ nhiều tiền chờ sẵn . Bọn khôn lỏi bán sàn mất hàng :joy:. Sau lại hối hận kêu khóc , là hét , nghèo thì đổ tại số

3 Likes

Vua lì đòn kkk…vẫn mãi 1 bài học thi nhau bán tống bán tháo xong làm giàu cho công ty ck, cho môi giới kkk

1 Likes

“Kỳ vọng tương lai” mới là cái Target hướng đến, chứ dăm ba sàn, với đỏ mà anh em hốt hoảng thì bỏ đi :)))). Luôn vững tin theo Thầy A7

1 Likes

nhìn mấy đứa chạy lòi cổ thấy buồn cười , tự tay đạp đổ chén cơm của mình kk

Báo cáo sếp sáng nay vẫn nhẹ nhàng nhặt tích sản

1 Likes

Đầu tư nắm dài hạn theo a7 chỉ có giàu sang Phú quý, anh em yên tâm nắm giữ, Em đang đợi canh mua thêm thầy ơi

con chủ tịch DIG mua hay sao mà hốt sàn nhanh thế

mua L14 còn dc k thầy ơi