Tán phét chứng vịt - tập 1

Nhờ có sự tinh tế của bác đấy … chứ em chửi bọn nó như nước đổ lá khoai ấy mà …. Kkk

2 Likes

Yêu cầu cụ rác chửi đổng xuyên xuất mùa Thu…chửi các vấn nạn xã hội…chửi như hát hay…chửi sao mà nghe chả biết chửi bố con thằng nào…chửi như Tinh Gia trong phim “Quan Xẩm Lốc Cốc”!!! Kkk Nay đá vậy là ổn! :smiling_face_with_three_hearts: LC. CD của bác Chanh đi viện nhanh quá @Chanh161665 ?!!

2 Likes

:sweat_smile:

1 Likes

Bác Chanh có ăn là đẹp rồi! Tính ra bác cờ bạc cũng chuyên nghiệp quá, vừa xào bài phát là ăn rồi :crazy_face:!! Haizzz chứng khoán nó cứ xịt xịt kiểu gì ấy!!

2 Likes

Hôm qua và hôm nay ko đăng bài . là biết ko ổn rồi :sweat_smile:

2 Likes

Kkk phải ngoi lên cảnh báo anh em, nhỡ chìm thì buồn lắm bác!! Hàng úp cơm lên kiếp, xuống kiếp…anh em chuyên nghiệp như bác mới dám chơi!! Có dự báo gì về ck từ giờ tới cuối năm không bác?! Năm này không kéo bánh chưng không nhân đuôi!

2 Likes

Giờ chỉ còn lại ít .BMC .TBR . thôi . có Sèng thì vào giải cứu tôi điiiiiiii . nhái đánh cho tè cả Ra quân rồi :sweat_smile:

2 Likes

Kkk tè đứng thì không ai giải cứu đâu, may ra tè ngồi kêu lão Rác xem xét! Mà cỡ bác Chanh thì sợ gì kẹp á?! Khịa đc cả lão Jean thì trình cũng “ chứng ung thủ” lắm rồi! Haizzz cuộc đời, vì chữ T và L khổ ải quá đi…. :rofl:

2 Likes

Đây là Công nhà mềnh phải không các bác

2 Likes

Tôi trí phèo sẵn rồi bác khỏi phải nói ! Kkk

1 Likes

Cái thằng mặt lol này sao ko bị bắt đi cho cổ đông đá thần được nhờ !

3 Likes

Ô chí phèo cũng tốt mà…miễn sao cứ chửi đổng, thằng nào ngứa thằng đó hắc xì hơi thôi! Trước em bất mãn cũng hay chửi đổng chủ tịch FLC…chửi anh rớt ngựa luôn huhu! :laughing:

1 Likes

Thằng này nó bỏ GAB chạy rồi. Còn HAI và AMD, thấy mùi quan trên rồi

2 Likes

Nó phải đi chứ bỏ chạy gì … nó chẳng qua cho lên để làm bù nhìn đục khoét tiền cổ đông thôi … chủ tịch ccc gì đéo nắm cổ nào của cty thì nó làm vì cái gì … bao hút bao đá bán lấy hàng nghìn tỷ để cổ đông treo mõng khốn nạn hết mức !

2 Likes

Thằng này đích thị là tay trong của QC, bởi thế mà các cty trong hst thằng này đều đã làm chủ tệch hdqt, từ KLF, HAI, GAB, AMD. Nó còn ở lại thì tay chân của C còn ở đó

2 Likes

Nhưng nó đang bị ép phải thay thế rồi … các bác tin em đi với tình hình này chắc chắn thằng này phải biến khỏi đá thần … kkk

2 Likes

Thằng tướng đi thì sớm muốn đệ cũng sẽ biến thôi, ở lại cũng không tác dụng gì. Nó chắc cũng muốn biến bỏ moẹ nhưng đâu dễ bác, giờ phải để aeql điều tra đã , ông đi an toàn rồi ai vào hốt đống drama đó. Mọi thứ cứ phải rõ ràng thì người khác mới dám vô , nó muốn đi từ lúc anh trai nó có lệnh lên sở cầm rùi á chớ !

1 Likes

Giờ quan tâm chiến tranh Nga va U Cà vui hơn các bác ơi, ck hay coin gì tầm này đau đầu. Hóng 4 tỉnh sát nhập Nga và động thái ae Nato - EU sẽ ntn !

1 Likes

Oh bác có vẻ fan Putin đại đế! Mà nói chứ chiến tranh là cái khốn nạn nhất của con người! Cuối cùng chỉ dân chúng là lầm than, bể ải, mất mát, đau thương…Xã hội chủ nghĩa đúng nghĩa thì xây dựng mô hình như thiên đàng, ai cũng như nhau, bình đẳng…mà chắc cũng khó đạt tới đỉnh cao nhất! Ngày Cả thiên đàng còn có thiên thần và thiên thần xa ngã (Lucifer)…thì hỏi tới khi nào mới hoà bình! Có lẽ chiến tranh thế giới thứ 3 thì “còn cái nịt”…hít khí phóng xạ thì con người cũng thành quá thai chứ chả cầm nổi gậy gộc mà phang nhau!

@Nguoilinh-F0 cụ buông súng hay theo lệnh tổng động viên của Bác Pu chuẩn bị ra chiến trường rồi! Mấy nay thấy mất hút?!

1 Likes