Tăng trong nghi ngờ: Trâu chậm uống nước đục!

, , ,

Lúc VNI ở 1500 điểm thầy tôi báo ae sẽ về 950, tụi nó bảo thầy trò tôi ngáo. Hôm qua có lúc rơi về tận 870 điểm.
Giờ DIG 11 thầy tôi bảo lên 25, khéo nửa năm sau bạn lại khen giá 30 là rẻ !

1 Likes

Giờ nghi gì cũng cẹc tiền mua nữa rồi

Có mà mõm, bữa là hô để tạo thanh khoản call mg , còn hôm nay là tiền ra 2 cái khác nhau mà mấy ông mập mờ là hại người đó :fu:

Tôi biết rồi đang kháy tay đó tý

1 Likes

Làm chuyện thất đức bác nhỉ, ko biết ăn dc nhiêu mà làm toàn mấy chuyện hại người

Bạn bị ảnh hưởng lớn bởi thầy của bạn. Nhưng cả bạn và thầy bạn bị ảnh hưởng bởi A7 trong tư duy và mua theo A7 các cổ Dig, Ceo, L14, NHA. Giờ nhìn A7 coi.

Bác làm cái clip thăm nhà a7 xem a7 đang làm gì em phục bác sát đất

Nhà lão A7 ở La Khê, Hà Đông nhưng không rõ địa chỉ. Muốn tìm lão chỉ có ra đợi ở quán phở Lý Quốc Sư - Hà Đông thì sẽ gặp.

1 Likes

Đầu loz đéo biết cuối loz thì ko nhưng cứ thích la liếm :slightly_frowning_face:

Các cụ bảo câm hay hóng ngọng hay nói mày đúng là mẫu đó

Bố mày chủ động post lên cho mày đọc đó con. Giờ 10% đó về bờ rồi, mai bố xả lên đầu mày.

1 Likes

Giá Dig tầm này ngon roài; xúc là giàu nhưng vẫn chờ em nó ở giá 8; All in tắt app

Còn lực mg thì nó còn tăng thêm 30% từ giá giảm sắp tới

Đã ngu rồi còn lom dom​:rofl: Dkm loại mày còn giữ dc đến mai cơ á, :sunglasses: cutlosss rồi trốn đi, bố tin mày loại thất bại toàn tập, chứng mõm với chứng 100 cổ chết thế đéo nào dc kkk

Không chấp mày, thằng đệ của con Đào Ngọc, thằng Digger mông muội nhất quả đất

Sang cái thằng người lên ku chứng mõm😎 loại lom dom chơi chứng như mày mất thời gian , dành tg làm việc khác cho gđ dc nhờ, hay loại mày dc thuê ngày đủ bao nhiêu còm thì chúng nó ck 300k

mày non kinh nghiệm trước thì bám váy Đào Ngọc, giờ thì bám dít thằng Jean. Bỏ chứng cháo đi kẻo mất mẹ hết tiền. Đầu tư ck phải học hỏi, ko adua đc đâu. Chân thành !

Kkk

Chờ về 820 nhé con ,loại 100 cổ với mõm quan tâm đéo gì về đâu :sunglasses: cố mà còm đủ lượng để bọn nó ck 300k ko thì đói thối mồm

Loại thua tha cutloss như mày bố đố giám múc bất kể con gì :sunglasses: nhìn thiên hạ nó chém 21% đi , ngồi ôm tiền mõm như mày sống khổ sở vl

Còn cái lai quần què với DIG. Cay !!!