TẬP ĐOÀN CEO - THÔNG BÁO THẮT DÂY AN TOÀN + Tắt Bảng Điện

Chào mừng quý khách đến với hãng hàng không A7 INDEX chuyến bay CEO khởi hành từ giá 60k tới 500k.

TẬP ĐOÀN CEO Việt Nam Xin Thông Báo Vì An Toàn Xin Quý Khách :

• Vui lòng thắt chặt dây an toàn và kiểm tra Số lượng cổ phiếu đang nắm giữ. Quý khách vui lòng gấp gọn bàn ăn và điều chỉnh ghế ngồi thẳng đứng.
  • Vui lòng tắt các thiết bị điện tử, bao gồm máy tính xách tay và điện thoại di động.
  • Xin quý khách vui lòng lưu ý, Xem bảng điện tử sẽ bị hạn chế trong suốt cả chuyến bay.

Cảm ơn quý khách đã lựa chọn A7 INDEX. Chúc quý khách có một chuyến bay tốt đẹp !

hình ảnh

65 Likes

mở bát ce 5 phiên

1 Likes

Dư trần liên tục thì vô đối rồi

3 Likes

Đã đắt điện thoại và cài dây an toàn!

Thắt dây an toàn ko là rụng hàng đó cụ

1 Likes

Thực ra tôi đã ở chuyến bay trước, h chuyến này là hồi hương cụ ạ! Sàn 11 phiên như sóc trên máy bay thôi :)) ngấm từng lời a7 rồi

4 Likes

Nhiều người bán 100k vỗ ngực ta đây giỏi nhưng CEO phi 500k vẫn mất x5 lần đó kk. còn ĐIẾC + MÙ như mình thì kệ bao giờ lên 500k thì bán kk

4 Likes

Đúng bác, mua sớm ko có nghĩa là ăn trọn mâm, mà phải lì đòn, câm điếc kệ chim lợn media

18 Likes

hình ảnh đẹp quá. chúc mừng ae cổ đông CEO chúng ta :slight_smile:

thắt dây an toàn và ngủ

3 cây thôi cho các anh em khác còn lên bác à

Bao giờ thì thăm NHA bác nhể?

Tôi ko đặt target 500 hay 5 tr mặc dù có thể 500k là còn rẻ lắm. Khi nào đến lúc như A7 nói, thì hành động thôi :))

hình ảnh

13 Likes

Thôi xong. Xin phép thầy A7 em mua Roll royce ạ. Định mua Maybach cho giống thầy nhưng mà xong quả này tiền nhiều quá

5 Likes

chú ý CEO DIG IDJ , đang bước vào sóng III là bộ sóng lớn nhất trong bộ 5 sóng Elliot

1 Likes

Thày A7 đẹp zai quá kkkk

1 Likes

A7 vào HĐQT, CEO bay nhanh và bay xa

CEO ok. :laughing:

Danh mục đầu tư không đa dạng

Có không ít tình huống khiến danh mục của nhà đầu tư kém đa dạng. Ví dụ, những nhân viên nắm giữ cổ phiếu của công ty mình đang làm việc thường chịu rủi ro khi chỉ nắm giữ một cổ phiếu duy nhất.

Nhà đầu tư nên xây dựng một danh mục đủ đa dạng để không một khoản đầu tư nào có thể khiến họ rơi vào khủng hoảng khi nó giảm giá mạnh. “Điều này cực kỳ quan trọng. Kể cả những nhà đầu tư có kinh nghiệm cũng không thể xem thường việc đa dạng hóa danh mục”.

1 Likes