Tập đoàn NOVA Đang sở hữu những gì - ----- Anh em nên xem qua khi muốn tìm hiểu hay đầu tư NVL

Ai bắt đáy Novaland nhớ xem Evergrande nhé

2 Likes

Giá chuẩn bị re rui

cả 2 đường đều hẻo quá,mọi thứ đều khó khăn với em NVL cũng như các em BĐS khác lái muốn đánh lên cũng khó. Mấy hôm nay BANH lại quá hay nên càng quyến rũ các ae traders

1 Likes

Tỷ lệ nợ vay trên vốn chủ sở hữu của NVL cao gấp 4 lần Evergrande đúng ko nhỉ? Bác @onlyU9 tính chưa mà hô bà con bắt đáy?

Trước mắt thì hỏi NVL lấy tiền đâu để trả trái phiếu năm 2023?

1 Likes

Còn 15p vào vấn đề, ae đọc 1 cái rồi quuết định nhé

Chưa hiểu ý đồ của bác @onlyU9 là j. Thấy lạ lắm. Bác hỏi thuê cho đội nào ah

Em hỏi tí, thế cuối cùng có pác nào có cổ Novaland chưa và bao nhiêu?:joy:

Chiều nay múc 10k NVL chơi

Chiều nay bộ đội về giải phóng Nova. 14g tổng lực xuất phát đớp sạch hàng rơi vãi

cchuẩn lắm. 14 giờ đớp sạch lừng lững phi lên 10 cây tím

1 Likes

Chất bán gần bằng lúc trước giải cứu ấy nhỉ, khiếp quá, hóa ra nhỏ lẻ lào vào đớp mấy chục triệu chứ chả ít, còn lại là quay tay

2 Likes

sau 14h 130 triệu cổ chất sàn bán ko ai mua

1 Likes

Quan trọng là VND hay HPG ko ai bịa chuyện là siêu tập đoàn thây tóm niêm yết cửa hậu cả )) Lên toàn bịa chuyện lừa mấy F0 mới tham gia thị trường.

1 Likes

Đầu moé, các ông khai thật đi, 128tr hôm trước các ông cướp của ng ta bao nhiêu!!! Ko vả nát mồm mới lạ!

only giờ chỉ đi lùa gà thôi, hô hào nhỏ lẻ vào cho cá mập chạy, rõ khổ cho nhỏ lẻ :frowning:

2 Likes

lực bán ngày càng tăng, mà ko có ai mua

thôi thế là xong

Hô hào lắm vào, sao ko giỏi bắt đáy đi, im ru vậy

1 Likes

Cái thằng lùa gà này mà hô hào thì con nào cũng sập để ý thàng gà này mấy lần rồi

1 Likes