Tập đoàn NOVA Đang sở hữu những gì - ----- Anh em nên xem qua khi muốn tìm hiểu hay đầu tư NVL

:joy: nhìn đâu xa flc đất hàng nghìn ha đó vào múc xúc đi kaka, đếm cua để cua kẹp bị đó mà

há há há

1 Likes

Lên thì khen ngon, cái gì cũng tốt. Xuống thì chê, cái gì cũng xấu

Vẻ đẹp chứng khoán ở đấy đấy. Bao năm vẫn vậy

Giờ mà VIC và VHM chẳng may nó xuôngs thì lại lôi đống thứ ra bàn luận ngay

Cứ nhìn vào HPG mà xem, chửi Lòi tỹ, chứ giờ index phục hồi, HPG lên 2x thì đảm bảo lại tươi với nhau cả lũ vào khen ngay

3 Likes

Cho nên anh em cứ cạnh khóe nhau làm cái đíu gì khi Tài khoản cũng có lãi khá được hơn đâu . Thôi đi ăn trưa.

2 Likes

Vậy nvl là tốt hết ko có gì xấu à??? :joy: mục đích đăng bài 1 chiều là gì??
Kiếm vài line từ cty ck do nick có uy tín??
Hay đang kẹp bi hô để thoái kaka

1 Likes

Nhưng a7 nói có “lý” và đặc biệt nhất là rất “cuốn” dòng tiền. Về lâu dài rất nhiều khả năng như vậy . Còn thông tin ngắn để ăn trên các fan thì thắng 1 trận hay vài trận nhưng thua nhiều đời …

1 Likes

NVL sẽ về quanh 12-15k… Chỗ đó may ra mới có đủ lực đỡ…

Lý là sao bạn? Theo A7

• bds là kênh chống lp? Lạm phát càng cao bds càng tăng?
  • 2022 là bơm tiền tấn???
  • nhà nước bơm tiền giải cứu bds như TQ?
  • đất tăng xx lần cp bds tăng xx lần??
  • chính phủ thả nổi tỷ giá khi bán hết đô??

Nhìn gương con PTC mà anh em vẫn tin vào ông chủ thớt sao

Vĩ mô tầm nhìn trước thời đại của A7 đó?

Con người chúng ta cũng lạ,TK mình mua con khác xuống cũng nhẵn rái rùi nhưng vẫn muốn thằng khác phải nhẵn cùng mới hả dạ .

Tỉnh lại đi các cụ ơi, NVL là niềm tin còn lại cho VNindex đấy

Chim cho lắm vào

1 Likes

Chim gì cái gì thực tế diễn ra thì để nó diễn ra thôi y như hàng a7 nó rớt 90% thì cũng chẳng có gì là lạ hết

hahaha…vâng, mài nghĩ tau đang mua cổ ngon chờ 1-2 năm 2x-3x tau có đi hô không hả mài?..Hiện nay tau đang tích lủy 1 con như thế…tau điên hay sao mà đi hô để cuốn?

Thằng nào lôi kéo và cuốn chỉ có 1 mục đích, đẩy cho thằng ngu hơn nó (bán cho thằng greater fool)…hahaha

1 Likes

tại vì lúc thị trường lên lúc tôi lập Pic xong nó cũng tăng 400% cùng với cơn tăng điên đảo của thị trường lúc đó đấy. Còn lúc Index tụt dốc xuống thì cũng giống VND cũng 60 về 10 hay HPG từ 50 về 12 thôi.
Thị trường tàn sát vậy đủ chưa,sao không nghĩ cách để index hồi lại rồi cùng đi lên mà phải thế này

hahaha…thương ông kẹp hàng…

1 Likes

Cao thủ đó ko dễ kẹp như tui với ông đâu :joy:

uh cụ giỏi quá. Nể cụ.

Mình ko giỏi chỉ là thấy ko hợp lý lắm nên nêu ra ý kiến thôi kk

Thôi nhường sân cho các cụ chém tiếp . Topic đông quá :roll_eyes: Toàn các chuyên gia PS hạng nặng vào …

Bở rồ nói cái này đúng, lúc xuống cần mua lúc lên cần bán . Ck chỉ có vậy mà hay làm ngược lại . Tt giảm đến đây có thể múc mã nào tuỳ khẩu vị rồi .
Việc pr cp mình cầm cũng ko có gì sai trái , đó là tâm lý chung và khi đã cầm sẽ tìm hiểu sâu hơn, chia sẻ hay pr cũng dễ hơn
Tuy nhiên nếu có kế hoạch cụ thể để lợi dụng lòng tham của con người thì e thấy tồi lắm luôn . Con người ai cũng tham , kể tốt thức tỉnh lòng tham trước khi gây hậu hoạ, kẻ thất đức lợi dụng lòng tham để gây hậu hoạ cho họ
Nhìn các tỉ phú thế giới họ cống hiến cho thế giới nhiều hơn họ có , cái giỏi của họ là vậy
Vn thì ngồi với nhau đi lừa người đc cho là giỏi là thắng
Trên f này rất nhiều nhân vật như vậy bờ rồ ạ .
Ck có lúc lên lúc xuống nhưng giang sơn dễ đổi bản tính khó dời :frowning: lên lùa kiểu lên , xuống lùa kiểu xuống

E nói chung thôi , còn nvl nên khách quan e chưa tìm hiểu kỹ dn nên chưa dám ý kiến , còn nvl về mặt búa liềm e có tìm hiểu nên e chưa dám vào

4 Likes