Tập đoàn NOVA Đang sở hữu những gì - ----- Anh em nên xem qua khi muốn tìm hiểu hay đầu tư NVL

tại vì diễn đàn ai cũng ghét bác , bác là upbo đúng không. Trước bác chửi cả mod diễn đàn sau đó phán sai tùm lum về thị trường và cổ phiếu. NÊn giờ mọi người có ác cảm với bác đấy.NÊn không ai tin bác

Thì ra mấy thằng quần đùi, là bị ông up bô lừa xong cay quá giờ lập topic tư vấn thành cao thủ hả? Đánh ck ko cần dùng chart, dùng mõm đi cắm cờ khắp diễn đàn

Sóng Thép HPG HSG NKG và TLH

Sóng BĐS DIG DXG CEO và ITC

2 dòng trên leading , chọn hàng Ngon Bổ Rẻ mà húc xúc múc :yum:

1. Đẳng cấp VƯỢT TRỘI của anh Nhơn thể hiện ở điểm / chỗ nào?
  2. Câu hỏi về chuyên môn: Một dự án THÀNH CÔNG BỀN VỮNG thì tỉ lệ khách hàng đầu cơ giao dịch bao nhiêu % ( Gợi ý: 25%, 35%, 45%), khách có nhu cầu thực / tiền tươi giao dịch bao nhiêu % ( gợi ý: 15% -20% -25%)
  3. Từ (1) (2)… điều gì sẽ xảy ra khi thanh khoản SẢN PHẨM dứt gãy 50% - 80%. Gợi ý: Tiến độ dự án, chi phí vận hành, dòng tiền…
1 Likes

Các bác cãi nhau làm zi. Ở đây ai cũng tên là Thua rồi. Mua là do mình chứ đừng nghe ai súi. Lực tới đâu mua tới đó. Mà mua kiểu dò đường chứ đừng tất tay. Thấy giá OK thì xuống tiền. NVL mai mình cứ mua một ít rồi chờ xem sao

1 Likes

NVL được giải cứu và sàn 3 phiên rồi. Liệu có quá Tam ba bận không đây. Mai giá 20.150 là cái giá mà nhiều người thèm lắm rồi đó. Những người bán giá 25.35 và giờ đang rình rập rồi đó. Những nạn nhân giá 25.35

Nếu cá mập bỏ ra khoảng 1k tỉ nữa hốt hết thì lúc ý muốn mua cũng không có mà mua đâu. Giá tăng dựng đứng. Tầm tiền này cá mập và vài cty ck lao vao thì game to đấy. Hồi giá từ 30 trở lên là đơn giản

1 Likes

Mình quan sát thấy 2 phiên gần đây, cứ độ 2h chiều là có 1 đội cứ nhăm nhe bán 24tr cổ ATC xong cuối phiên là hủy. 1 hôm thì ko nói nhưng 2 hôm thì có vấn đề. Mình đoán mò là đội này cố tình mang 24tr cổ ra khè anh em để đè giá gom. Em đoán là khả năng chỉ phiên mai hoặc chậm nhất sáng thứ 3 là nó múc. Bởi vì cái giống muốn gồm xuống thêm thứ 4 sẽ sợ mất hàng. Nên anh em nào đang có ý định múc NVL em nghĩ chiều mai nên múc. Giẻ zách em đoán cũng phải cộng 50%. Vì có tín hiệu gồm làm cổ đông lớn nên hàng ra ko có mấy đâu. Em đoán mò thế. Anh em thấy xao ?

Nó đặt lệnh bán ATC mà không khớp thì cuối phiên là Hủy thôi. Cơ bản là nhìn 37 triệu cp Sàn xong cứ bán ra là múc cuối cùng còn hơn 35 triệu một xíu. Thứ 2 bạn nhìn những lệnh mua hết sức tự tin cỡ 100K-150K và lúc chốt phiên ATC 171.500 CP là biết rồi. Thứ 2 hoặc thứ 3 ai mà bán là mất hàng và ít có khả năng mua lại được nữa. Phát này gọi cháy Sàn

1 Likes

Một sự thay đổi đang đến. Bộ trưởng Bộ Tài chính cho biết :

Thủ tướng Chính phủ muốn tạo điều kiện dễ dàng hơn cho các công ty bất động sản tiếp cận vốn, phát hành trái phiếu và xin giấy phép bán dự án, nhằm khôi phục niềm tin cho thị trường.

https://nguoiquansat.vn/bo-truong-ho-duc-phoc-thao-go-kho-khan-du-an-bat-dong-san-tao-dieu-kien-cho-doanh-nghiep-tiep-can-von-phat-hanh-trai-phieu-69841.html?fbclid=IwAR12sCTy0ofU3tRCVovZFafLk-9VjsW1x2RILgapRk9mGkWLBN9NA7ld8U4&mibextid=cr9u03

Thép Leading HPG HSG NKG ,còn mỗi TLH eps 4500 chưa tăng , sắp chia ct 10% :grin:

ITC 9 tháng vượt kế hoạch năm 2022 :yum:

NVL về 16 cân bằng @namelesss :rofl:

Chuyên gia Spam :nerd_face::nerd_face::nerd_face::nerd_face:

image

Nhìn qua thị trường TQ thì biết giải quyết câu chuyện TP khó hơn người ta tưởng nhiều.

thị trường sập do bạo loạn chống đối chính sách zero covid

Cả hai. Compounded risk! Giống như vừa bị động đất vừa dính sóng thần.

theo chart thì HSI còn lên đó :smile:

Chưa lên được luôn đâu.

1 Likes

bác nhìn dòng BĐS KCN hôm nay đi :smile:
Rui ro luôn đi kèm với cơ hội đó

Ko dễ vậy đâu bác.

Còn hàng lởm thì hôm nay vẫn sàn thôi. Ae né ra