Tập đoàn NOVA Đang sở hữu những gì - ----- Anh em nên xem qua khi muốn tìm hiểu hay đầu tư NVL

Thì a Vượng Vincom cũng vậy thôi. Làm lớn thì vay nhiều . Chuyện bình thường .

Đẳng cấp các chaebon nó thế

2 Likes

Anh em vào đọc tài sản của NVL có khi mai lại run đéo dám bán :laughing:

2 Likes

Trong Phan Thiết Mũi Né chỉ có Novaland vào được Cường ạ, Vin và Sun ko vào được.
Vị trí cuối cùng của đường cao tốc Long Thành Dầu Giây chính là đấu nối trực tiếp vào Novaworld Tiến Thành đấy. Tròn 1000 ha đi xe ô tô còn mỏi chân ga. Đô thị Nova đẹp kiểu khác, kể cả Vin cũng ko có cái vẻ đẹp tiểu thuyết như Novaworld hay Nova Hills.

3 Likes

Đây bác nhé, đại công trường aqua city tương đương Phú Mỹ Hưng 2 làm rầm rầm suốt ngày đêm

hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh

4 Likes

Anh em khỏi vào bốc phét đếm cua hay đếm nghêu .đẳng cấp anh Nhơn nova hay anh Vượng Vincom nó khác bọt với các DN BDS tầm trung nhiều

5 Likes

Bờ rồ làm em hoài niệm lại topic ptc quá , cũng rất nhiều ảnh của icapital làm điện gió …
Hy vọng 1 ngày được biết ai thâu tóm , cửa sau… hy vọng lên 1xx để biết

2 Likes

Ván mới

3 Likes

Thank! Đẹp! Nhưng Bác có Thông tin gì về mặt pháp lý k.

2 Likes

Ái dà, tính giải cứu NVL hả . Mai đập cho HPG nát sàn thì giải cứu vào mắt

NVL là thật nhưng rất tiếc! Thuỷ triều đang lên

1 Likes

Bác này đừng giận e nhé , e cứ thấy bác vào khen mã nào 99% là rơi mạnh , đó là thống kê cá nhân . E cũng quan tâm nvl vì nó ck cao rồi , nhưng lần này để vào nhiều nhiều tí e cẩn thận từng tí , 2 ngày nay e alo hỏi về nvl thì chưa có gì lớn để e vào tiền . Có thể thời gian tới cả nước đc nghỉ vài ngày rất bất ngờ :frowning:

5 Likes

Nói chung NVL thì đẳng cấp nó chung mâm với VIN từ xưa rồi. Quan trọng giờ là đồng thuận thôi

thật sự hoài niệm

3 Likes

NVL rất đẹp, giá cổ phiếu đã rất rẻ nhưng rất tiếc, không có dòng tiền. Quan trọng là không có tiền, đơn giản vậy thôi.

2 Likes

Thôi cứ để các cá mập hành động . Cuộc chơi này lớn . Chúng ta cũng chỉ chém gió vài câu thôi chứ ăn thua gì với các lệnh của các tay to. Hi vọng sớm ổn định thì thị trường chung và VN-Index cũng sẽ có đà tăng

1 Likes

Nghe nói thôi nhé , nova đã nhà ẽimbank cho 1 bên khác thu về hơn chục ngàn . Hình như đây chính là khoản mua của a Tuấn Thành Công trước .
1 cuộc tái cấu trúc để tập trung làm BDS khá toàn diện

1 Likes

không sớm cũng không muộn quan trọng là thời điểm đó ta vẫn còn trụ được hay đã buông bỏ

1 Likes

Hỏi thế gian tình yêu với cổ phiếu là gì . Mà làm cho con người vật vã với nó như vậy

4 Likes

Em full hàng hôm nay rồi. Giờ chờ sóng thôi. Nhiều bác vào góp gió thế này ắt sẽ có sóng lớn. Mọi tâm điểm đang dồn vào em nó :smiley:

Vì ko bán thu hồi nợ được mợ ạ hihi