TCH- Tiềm năng dài hạn!

Tập trung vào công việc chuyên môn kiếm thêm tiền để gom cổ phiếu tích sản đi bạn, ngắm bảng nhiều có làm được gì đâu. Nếu xác định đầu tư lâu dài thì thỉnh thoảng vào ngắm tí cho đỡ nhớ thôi.

nói thế chứ ko làm đk . công việc liên quan đưens máy tính ko xem ko đk bác à

bản thân ô k làm được thì chúng tôi khuyên kiểu j. Càng xem nhiều bảng điện, càng zô nhiều hội nhóm chim lợn nhiều chỉ làm phân tâm. Cố tự vượt qua thôi.

3 Likes

Mấy bọn quỹ cũng sấp mặt nhỉ.

1 Likes

Họ lỗ nhẹ thôi, trong khi TCH mất tới 70% giá từ đỉnh

Mấy cổ khác ăn x2 rồi x3 rồi x5 rồi x10,… chứ cổ đông TCH còn dài mồm mới đc bác Hạ cho ăn :))

Tiền chảy vào thì sẽ hồi nhanh thôi.

Ngửi thấy mùi tiền là bọn tự doanh lao vào ngay

1 Likes

Chém kinh thật! Ai đã về hp so với cách đây vài năm thì nhận ra sự thay đổi hạ tầng rõ rệt. Tuy nhiên các bố chém quá

1 Likes

em vẫn vững tin vào tch

a có tin trong tuần sau vượt 16 ko a

mệt ông này quá =)) đầu tư cảm theo cảm xúc à

thế ông đầu tư theo cái gì. đừng có nói là ko nhìn bảng điện tử nhé.

có nhìn, nhưng làm gì có ai đoán đc mai tăng hay giảm, tất cả dự đoán đều 50 50, nếu biết đc tăng hay giảm thì đã giàu to rùi, k ai nói cho bạn biết đâu

1 Likes

thì t cũng chỉ hỏi nhận định của ad thôi. chứ kể cả ad có bảo giảm thì tôi vẫn giữ. buy sell trong tay tôi mà.

1 Likes

sao lại không nhìn, t nói ông đừng tự ái, muốn đầu tư thì đầu mình nó phải to ra. To ở đây là tầm nhìn, kiên nhẫn và niềm tin. Ông thấy mình có điểm nào chưa đã, riêng t thấy ông k có niềm tin gì á vì t thấy ông suốt ngày trực hỏi giá, hỏi sao xuống ( bạn t đa số là như vậy nên t biết, những người như này có lãi cũng k gồng nổi đó ) =)) hỏi lên 16 để làm gì đã, đây là thời điểm gì mà tự dưng nó lên 16 ?

1 Likes

Giờ ở đáy toàn tin xấu thôi. Khi nào lên 6x mới toàn tin tốt. Nên hỏi ai cũng đều chửi công ty thôi. Khi nào book lợi nhuận bọn nó mới nhận ra

Tôi cầm hàng nhưng tôi mong nó xuống mẹ 7-8-9 để mua thêm.

1 Likes

em là gà mờ thôi. ace có thể giải đáp giúp e chút được ko ạ. tch có phải tuồn hết lợi nhuận qua sân sau không ạ. chứ e thấy tuần qua con crv quá

Bác tắt máy. Cuối năm mở lại. Bác cứ nghe đứa này nói đứa kia nói thì hold sao được. Giờ nó chỉ có tin xấu thôi. Khi nào lên 50-60 thì mới có tin tốt.

1 Likes