TCH- Tiềm năng dài hạn!

Tôi cũng chưa hiểu thằng Shinhan cầm 64tr cổ, Quỹ và Kis khoảng 12tr cổ nữa chả nhẽ nó cứ làm ngơ để Hạ rút ruột TCH thế à?

Có thể nó chính là Hạ. Vì ai biết bọn đấy là ai.

vậy mấy đứa bán đi. giữ làm gì rồi lên than trách. ko thấy tháng 11/2021 tgd mới mua 14tr cổ à. giai đoạn này cổ nào chẳng như cổ nào. mấy thanqgf m bán mịa đi cho nhẹ tàu

Giữ hay bán thì liên quan gì đến bạn.

Ve sầu thoát xác dịp hoa phượng nở rộ! Ăn làm sao dc tiền của thằng Cu Hậu

tch yếu thực sự. ít thì cũng hồi cho banqgf bạn banqgf bè.

a oi cho em hoi la di hop co dong phai dang kys hay sao ak

Trong thư mời họp có tờ đăng ký tham dự, ban khai vào tờ đó ký tên và gửi lại cho công ty. Nó có cả giấy ủy quyền nếu bạn không đi được có thể ủy quyền cho người khác.

1 Likes

vậy bjo họ gửi thư mình mới biết đúng ko anh.

Đúng rồi, họ gửi thư đến địa chỉ trên chứng minh thư của bạn. Thường có cả tin nhắn của cty ck nơi bạn mở tk.

1 Likes

Nhớ hồi xưa mình cầm TCH giá 18 nó được đánh lên 27 không bán, đợi nó về 23 mới bán, thời còn dại dột, TCH đang ở vùng đáy sâu quá

3 Likes

khônn biết mấy anh múc cho nhiều không. chứ e cũng ngót ngét gần tỉ vào e nó rồi. ôm từ giá 24 tbg về 19

2 Likes

Ai bảo all in 1 mã. Dù doanh nghiệp tốt đến đâu cũng có rủi ro. Không nên bỏ trứng vào 1 giỏ. All in 1 mã tự đẩy tài khoản vào rủi ro

1 Likes

vâng. thì bồ kết e nó quá. mà cứ kệ thôi. em có bán đâu. buồn thì buồn nhưng trên 30 ms bán

nhà hậu hạ này khôn lắm

1 Likes

nhưng e tin kiểu gì bác Hạ cũng đánh lên 3x. vì nhà bác ấy đang nắm giữ tầm 50% số cổ phiếu. mọi ng cứ bảo tch sẽ như hhs nhưng trước lúc hhs đi xuống bác hạ đã bán 49tr cổ đi. tch nhà bác ý còn gom ác lắm. nên chuyện đó chắc ko xảy ra

1 Likes

tiềm năng hok nhà Hạ này hồi TCH rồi HHS h chuẩn bị sinh ra CRV nựa, bác Hạ lại hốt mớ nữa rồi

bác xem
trước lúc hhs nó hạ giá thì bác hạ bán hơn 50tr cổ tch rồi. nên tch chăngt có lý do gì để bác ý đáp 1 đống tiền đi đâu

năm rồi ln vậy mà chả chia cho ae đồng nào, năm ngoái toàn giấy mà bác

1 Likes

bjo bác ý chuyển sang mảng bds cần nhiều vốn để đầu tư mà. tiền mặt gửi ngân hàng giống như hhh có nói là đeo nhiều vàng để uy tín dễ vay mượn. tch tính cả quỹ đất vốn hoá tầm trên 30k tỉ. lên thôi cứ giá dưới 15 thì tất tay thôi. e kỳ vọng quá làm tất tay giá 19 rồi