TGG - Siêu cổ phiếu "bình cũ, rượu mới" nào! Cựu binh Louis bơi hết vào đây chém đê!

may thay chưa

lại 1 thằng vuốt đuôi

Thì về 2 làm vòng mới bình thường thôi. Lãi nhãi chứ đâu có như mấy cái thứ lúc khủng hoảng còn dụ a em giữ. Khối người thoát đc phiên trc hôm nay converrt giá 4.7 ăn rồi đó ah.

Chú mi lặng thinh đớp hàng của anh em tháo chạy thì im đi để còn đua 2,3 phiên, rồi biến, còn vô đây nói khứa lại.Đúng không biết ơn. Đã được ăn còn la làng.

Như tôi đã nói từ đầu, pic lập ra vì có đội ngũ mới, hy vọng nó tốt lên. Khi dn tốt lên và ko mang mác Louis nữa thì giá cp hiển nhiên sẽ được kỳ vọng đi lên. Đội mới còn chưa ra mà vì mấy cái tin vớ vẩn chả liên quan bán đổ bán tháo thì tôi nói để anh em họ tỉnh táo mua bán thôi. Còn mấy ông chả biết khỉ gì cứ hô hào xuống 2-3, trym lợn để người ta bán tháo rồi khi nó trần lại quay ra hô chúc mừng này nọ thấy nó sáo rỗng lắm! Hãy tích đức cho đời vì đầu tư mà ko có đức sớm muộn cũng mất sạch thôi.

1 Likes

ae sẽ là nguoi tiếp nối

Cạp 100cp theo Bơ này :sweat_smile:

1 Likes

Hôm bữa cược thua thì lặng mất tam không thấy chú bô bô cái mõ, giờ trần cái, cái “mất dạy “ lại nổi lên ở miệng hả. 5 sàn giờ mới trần đó chú. Về 3,2 thì cứ từ từ thôi. Vụ Nhân vẫn chưa hồi kết mà.

:rofl: :pray: :pray:

2 Likes

Chơi hàng cờ bạc mà tích đức gì bác. Đừng nói là bác chơi cổ Tgg là để tích đu … ức ạ. Thật khâm phục nếu thế bác la người ở trễnh… em ở dưới này thôi.

Hồi 02 phiên là thoát chư không nên đua nữa, em vào phiên sàn 3 nên vẫn lỗ. Thứ hai mạn phép cho em về bờ rồi rút ạ.

1 Likes

mày dốt lắm. cty có chủ mới mà mày suốt ngày ám ảnh x. biến đi cho ae tao chơi

Ngta mua cp chứ ko phải chơi cờ bạc. Cty vẫn vậy chỉ có người điều hành công ty nó khác nhau. Mua cp mà cứ kiểu tâm lý đánh bạc T+ rồi trym chóc muốn dỡ nhà người khác thì dù cổ phiếu nào cũng vậy thôi. Tích đức là bớt nói điều ko hay đi và nói nhiều điều tốt vào để tránh nghiệp cho chính bản thân chứ ko phải vì mua cổ này hay cổ kia thì mới tích đức bạn ạ!

1 Likes

TGG đã bán xong SMT giá 16k020

1 Likes

Thông tin ở đâu vậy bạn

à mình thấy rồi .

Nếu bán được rồi thì Tgg ngon rôi.

Mình bảo ace mua bán hợp lý mà toàn ăn chửi là sao nhỉ?

Bán giá này TGG huề hay lãi hay lỗ vậy bác?

Có ai chửi gì đâu. Diễn đàn mà. Người ta lập topic thì phải có người này người kia. Chửi bới, lãi nhãi, khuyên nhủ, lùa gà thì mới giúp cái pic này sôi nổi được chư…