TGG - Siêu cổ phiếu "bình cũ, rượu mới" nào! Cựu binh Louis bơi hết vào đây chém đê!

có khi phải hơn nữa.2x 3x

Haha, thế thì ngon choét cụ nhể

chuẩn cụ có tầm nhìn thì cứ theo

Độ với người ta thì thua không biết chữ ‘nhục, tức quá quay sang vận động chặn nick. Thiệt nhận xét về chú là đúng: không có giáo dục.

Bao giờ họp thế bác

14.10 họp

1 Likes

Đoạn này chào bán mới ko cần thiết vì chủ mới có thiếu tiền đâu. Quan trọng là phải có kế hoạch quản lý và khai thác hiệu quả những gì đang có và bổ sung thêm dự án mới ngon lành hơn mà ko cần huy động vốn bằng phát hành giấy. Chủ trương ko phát hành thêm này rất tốt, đỡ loãng cp và giúp doanh nghiệp tập trung vào cốt lõi thực tế hơn là kỳ vọng ảo vì đây là thời điểm hoàn toàn ko thích hợp để phát hành thêm

2 Likes

Anh em im lặng thế? Hàng mình xanh ổn mà!

1 Likes

đang đợi về 10 cụ ạ :rofl:

hồi hộp phết

Lái khỏe quá các bác,em nhặt thêm 1 ít

2 Likes

Nguy cơ cao sắp sàn lại rồi té đi các bác ơi

Haha, sàn thế nào được. Hàng chủ yếu trong tay to rồi các bác nhé! Nhỏ lẻ nắm được bao nhiêu đâu mà bán sàn nổi

1 Likes

Em đọc nhiều bài của bác rồi

1 Likes

Bác chỉ được cái nói chuẩn như Lê Duẩn

1 Likes

Nhìn kê giá thế này là không linh rồi. Cần 1 điểm cân bằng mình nghĩ vùng này vẫn chưa ổn

Phải nhìn thị trường chung nó thế nào! Em nó giữ được cân bằng xanh là được rồi! Chủ yếu tay to cầm sẽ ko có bán tháo. Đỏ hay giảm chỉ là cơ hội rũ hàng nhỏ lẻ ko muốn đi xa

1 Likes

Tt bay 30p mà nó vẫn khỏe như này thì quá tốt rồi

1 Likes