Thắng&thua

40p âm. Hose khớp mốc nỳ 10,9k tỉ …

2 Likes

Ai nhanh tay gom 1 ít giá sàn, không mua đuổi nhé các cụ :). Gom giá sàn vẫn có thể chết tươi đấy.

2 Likes

LCG hôm nay mạnh thật, đi ngược thị trường luôn

2 Likes

Tớ đang cầm nó, mong nó khỏe hơn chút cho lòng dạ khỏi bồn chồn.

2 Likes

List em theo dõi chỉ có TAR, TCH LCG và CTI là còn xanh

2 Likes

Thị trường này thì cứ con nào giảm thật sâu thì mua vào 1 ít, con nào đi ngược thị trường lúc này, nếu đang nắm giữ thì tốt, chứ không mua thêm nha các cụ. Đại hạ giá thì người ta thích mua hàng nào giá rẻ nhất thôi.

2 Likes

Các index của China và Hongkong cũng bay luôn màu xanh lúc sáng rồi. Hiện giờ thứ duy nhất xanh là DXY =))

1 Likes

!/2 chợ chiều Hose khớp thêm 6,x k tỉ đồng. Tiếp đà thì tổng ngày có thể > 18,X k tỉ đóa!

• HT 1165 ngó … Tuy thế, sau phiên nay thì sẽ có 1-2 phiên dò low thật … sự. Vùng 115x có thể cân nhắc “GOM” hàng … tốt.
4 Likes

Nếu còn sàn 1 phiên nữa thì cẩn thận margin call sẽ kéo thị trường lùi sâu hơn nữa nhé các bác.

1 Likes

Chờ chút, tầm 2h đến giờ của 1 số tụi.

MMs dìm lấy luôn mốc nỳ … Gạt sạch áp lực bán/ 1 ngày chăng.
115X rồi …

2 Likes

Thà 1 lần đau chăng? =))

2 Likes

Khả năng cao rồi. 1 đòn dứt khoát.

Ko hẳn rùi! Ngó trụ + số cổ giá thoát sàn …
*Hose khớp tép nỳ trên 1,4 k tỉ … hi hi.

Nhặt ảnh của anh bạn đi TD chung, chia sẻ … Mốc 1165 hê hê.

3 Likes

Không tham, không mua đuổi nhé mọi người, trong 1-2 tuần tới khả năng VNI về 1120 trước khi bật lên là có nhé. Ưu tiên cổ phiếu giảm sâu, gần hỗ trợ, và nếu có hàng nắm sẵn để T+. Thị trường downtrend không phải là thời điểm all in nhé.

4 Likes

ôi, em đang mong hồi để thoát hàng đây ạ, càng ngày càng nơi đảo xa. huuhu

2 Likes

DJI xác nhận đáy sớm thì VNI sẽ xác nhận đáy bác ạ. Đợt này sụp không phải do yếu tố trong nước mà do vĩ mô toàn thế giới nên cần nhìn sang các thị trường khác để tham khảo.

2 Likes

Đồng cảnh ngộ, :coffee: cho tỉnh táo chút

1 Likes

vâng, cám ơn bác, em đi pha cafe đây ạ

1 Likes

Cửa+lực tăng ko nhanh … tất sẽ còn bán+giảm nữa. Hay MMs còn quan ngại time vài phiên tới từ TT bên ngoài.
Còn ta, sẽ ko HAY nếu ra hàng giá sàn …

3 Likes