Thắng&thua

Em truoc cung nhin thi truong bang Phan tich ky thuat nhu bac . Nhung cuoi cung van chet theo thi truong . Gio minh phai nhin tong the cai chung thoi bac ah . Chu em khong phai la du doan thi truong khong co ly do . Nhung ly do thi truong con giam diem thi hom truoc em lap luan voi bac roi ! Luc nay danh chung khoan theo kieu T+ rat de di den Tu Sat !

1 Likes

Cứ cái gì đúng cho mình, ăn được tiền, là dùng thôi bác. Cái lập luận của bác nó giúp bác ăn tiền là nó đúng với bác rồi, cứ thế mà dùng :smiley:

3 Likes

Bạn đọc kỹ thuật thấy đâu đưa mốc chẵn 5-10p ko? NaK tui “đọc vị MMs”. Còn giả là ai, ngồi đâu tui biết cũng ko thể nói …
Tép thứ 2/10h gần 800 tỉ khớp đó!

4 Likes

Second test low sáng. Hose đóng cửa phiên khó > 7k tỉ đồng!

*Đầu chiều q/sát tập trung nhóm CK, NH … Xác định dòng/nhóm dẫn dắt + Index > 10p âm thì mua/nhặt dần nhé!

3 Likes

Chứng khoán như một cái sòng và dòng tiền quanh quẩn, THỚT THẮNG THÌ ĐƯƠNG NHIÊN T THUA! CHÚC MỪNG THỚT!

2 Likes

*Lưu ý :slight_smile: Thắng - phải ( cố) gắng và thua được ít phần hơn!
NaK tui ko nói xuôi. Nghĩ ngược cũng ko hẳn. Sao ko bị mà là được thua ít hơn.

• Chta tìm kiếm gì … khi tham gia F247? Mục tiêu trên : chia sẻ + nhận định … Người chủ động thì “ra” pic, “phím” hàng. Re+còm các kiểu … Nhiều hơn, thì “chiến” ngầm mà ko cần nói gì.
    Kể thì anh LỘ và chị ẩn … Nói&ko nói thì vẫn có kẻ thắng người thua. Thiên hạ hay luận người chơi ngầm ẩn là khôn ngoan hơn tay ồn ào ( ba xị đế) há. Chả nói chắc mà được! Bởi TT và phương cách vận hành của nó … cần lắm những tay+cách chơi phù hợp …
1 Likes

Bi ơi đừng sợ, chiều nay ko ai bán nữa đâu chủ nhà nhỉ :))

2 Likes

Bác nói sai rồi, chứng khoán cơ sở không phải phái sinh, chúng ta vẫn có thể Win-Win khi VNI từ tý hon trở thành gã khổng lồ.

1 Likes

:D. Chợ mừ nghĩ thế là chợ đìu hiu … bán con chàng hiu á!.

image

2 Likes

Cuộc đời này ở đâu cũng vậy. Ra thương trường mở công ty, thì có kẻ lên như diều gặp gió, người đóng cửa công ty phá sản. Đi làm việc thì có kẻ thăng quan tiến chức, có người dẫm chân tại chỗ hay còn mất việc.

Thắng hay thua là do sự cố gắng của chúng ta, và do 1 ít nhiều may mắn. Trong cuộc chơi chúng ta cố gắng thắng nhiều hơn thua, tổng thắng là được.

3 Likes

Chứng khoán cũng như đầu tư thôi. Sau khi soi TA, FA các kiểu, mua cổ phiếu vào rồi thì chỉ có thắp hương cầu nguyện. Tận nhân lực, tri thiên mệnh là vậy. Làm gì có ai trúng được 100%, cũng không có ai có thể sai 100% :D. Đồng hồ chết còn chỉ đúng giờ 2 lần trong 1 ngày.

3 Likes

Con này nấu chuối tiêu ngon bá cháy :))

1 Likes

Con đấy tưởng làm khô rồi chiên chấm chinsu chứ :smiley:

1 Likes

HUT có game thâu tóm

20p âm; thêm 2 tép giờ Hose khớp vượt 10k tỉ đồng.

• Dao động bán mua vẫn chưa cân. Mục tiêu 14-15k tỉ thì Index còn lùi sâu nhé!
    image
2 Likes

Rút chân được ko ad ơi ??? Em thấy có 3 con trụ SAB , VIC , GAS đang kéo mà sợ kéo không nổi >

1 Likes

Cứ bình tĩnh chờ đến giờ đi bác

1 Likes

Nay ko rút thì mai rút anh chị em nhỉ, hàng này, giá này mua để đấy ko bao giờ thua

1 Likes

1211,4 LOW sâu … Time 13h30 Hose khớp > 9,3 k tỉ. Theo đà đủ kết phiên liên tục tầm 12,5 k tỉ đồng.
Chưa thấy vận động của nhóm ngành CK NH … Đường vòng lên 1220 sẽ thấy mốc time 14hxx …

image

1 Likes

Bình tĩnh đi bác . Còn giá đẹp hơn để cho bác mua . Thậm chí bác còn không có tiền để mua cơ vì ngân hàng nó hút hết vốn trong dân bằng lãi suất tiền gửi tăng rồi .

1 Likes