Thầy Tuấn A7 sẽ ra sao nếu L14 (Licogi14) dò tìm đáy thủng 200k? Cùng xem phân tích kỹ thuật!

, ,

Thị trường hiện tại của mình nếu tính từ giai đoạn giảm mạnh từ đỉnh đã có 3 lần call margin và nhiều nhóm cổ phiếu đã bị bán sàn liên tục. Tuy nhiên, thị trường luôn có tăng có giảm, không có chuyện giảm hoài cũng sẽ không có chuyện tăng liên tục, khả năng chiều mai 22/6 đến sang tuần sau thị trường sẽ có hồi phục để cho nhà đầu tư xử lý danh mục.
Với các thông tin thanh lọc thị trường, bắt các cá nhân thao túng thị trường Chứng khoán… dự kiến chỉ số VNINDEX sẽ vẫn sẽ còn gặp nhiều tương đối khó khăn trong những ngày tới và có khả năng giảm về 1373đ, nếu không giữ được mốc này thì đáy tiếp là 1286đ.
Thị trường xấu thì L14 với doanh thu chủ yếu tới từ đầu tư chứng khoán liệu có ổn?
L14 hiện tại đang chiết khấu 50% tính từ đỉnh 484k. Anh em có ý định nhảy vào để thanh khoản cho nhà người ta thì cẩn thận vì mình mơ ngủ thấy từ vùng zá này có thể thủng 200k và xxx ngày tới có thể thủng 100k.
Trên đây là nhận định cá nhân, không phải là lời tư vấn đầu tư!

4 Likes

Mày đếch có tuổi phân tích CP của A7 đâu kk

10 Likes

mình chỉ bảo mơ ngủ thui mà

2 Likes

Tầm nhìn mấy thằng môi giới tô vẽ màu lớp 1 phân tích thế kẹc nào nổi siêu cổ hàng nghìn lần của A7.
Chúng mày phải đủ tầm, phải học 20 năm.nữa

41 Likes

nhóc con.l14 tăng bằng cụ vic nhà mày.kkk. :laughing:

3 Likes

lúc nào vic tăng được 500 lần tính lúc niêm yết.chú đủ trình gáy.ưu tiên cho 300 lần đó.kkk. :laughing:

4 Likes

con này giá trị thực dưới 50k. nó tăng do hô hào bơm thổi thôi, trong 1 thời gian ngắn tăng phi mã từ 50k lên 480k, trong nhiều năm lình xình dưới 50k. hoạt động kinh doanh chính lãi bé bằng que tăm, có miếng đất bao nhiêu năm vẫn chưa GPMB xong, lãi chủ yếu từ đánh chứng DIG CEO, 2 vợ chồng và đội đệ tử lập đội nhóm hô hào kéo giá, tẩy não nđt.

8 Likes

Lại về 50 thôi 7 cấp đa cấp ơi l14

1 Likes

giá trị thực đang là 5.1 triệu 1 cổ.em đần thế? :laughing:

2 Likes

mua thuốc ngủ về mà nằm mơ 5 triệu đi cu

1 Likes

chú tính giá trị.anh nhắc.học thêm đi em.hết.

1 Likes

giá thị trường do ndt quyết.trong đó có đông đầu bò.anh đéo quan tâm.kệ cmn.

1 Likes

Sẽ đi tù.

1 Likes

Anh nói đúng quá. Nhưng được cái em mơ ngủ hay đúng lắm

1 Likes

Dạ bác mơ giống em quá ạ

1 Likes

Dạ kính thưa bác. Thật may mắn khi bác biết đến tài khoản của em. Em cũng chỉ là mơ ngủ thui ạ! Vẽ theo giấc mơ. Nếu giấc mơ không thành hiện thực mong Bác 7 thông cảm! Yêu Bác nhiều!

1 Likes

A7 vẫn chưa bị gọi mặc áo JUNVEN à… MR nhân đi rồi. Sớm thôi

2 Likes

thằng ngu

1 Likes

mấy thằng mạt hạng đi cắn xe A7 cũng chỉ làm con cho’ bị chà đạp, bần hàn trong xã hội chứ chưa thấy thằng nào tài giỏi cả

5 Likes

A7 cũng chỉ là đa cấp

1 Likes